(GMT+7)

Chi tiết câu hỏi

Câu hỏi: Tuyển viên chức
Người hỏi : Cá nhân     Số điện thoại:      Email:      Địa chỉ:
Ngày hỏi: 29/08/2019 - 13 Giờ 22 phút     Ngày chuyển: 29/08/2019 - 16 Giờ 52 phút

Nội dung câu hỏi:

Xin hỏi, năm nay sở GDĐT có tuyển viên chức năm học 2019-2020 không ạ? Mong nhận được trả lời.

Chân thành cảm ơn!!!


Trả lời câu hỏi
Đơn vị trả lời: Sở Giáo dục và Đào tạo     
Thời gian trả lời: 03/09/2019 - 16 Giờ 22 phút
Đánh giá câu trả lời:     0 lượt đánh giá

Nội dung câu trả lời:

Năm học 2019 – 2020, dự kiến phát hành hồ sơ tuyển vào cuối tháng 9/2019.

Bạn thường xuyên theo dõi trên website của ngành giáo dục và đào tạo tại địa chỉ www.tayninh.edu.vn để biết thêm thông tin./.

 


Lịch sử chỉnh sửa

Chuyển câu hỏi:

 Đơn vị tiếp nhận:



 Ghi chú:

Thông tin câu hỏi:

 Tiêu đề câu hỏi: Tuyển viên chức
 Nội dung câu hỏi:

Xin hỏi, năm nay sở GDĐT có tuyển viên chức năm học 2019-2020 không ạ? Mong nhận được trả lời.

Chân thành cảm ơn!!!

 Lý do từ chối:

Trả lời câu hỏi

Nội dung câu hỏi:

Xin hỏi, năm nay sở GDĐT có tuyển viên chức năm học 2019-2020 không ạ? Mong nhận được trả lời.

Chân thành cảm ơn!!!

Nội dung trả lời:
File đính kèm:

Chuyển trả câu hỏi

Lý do chuyển trả:

Đăng nhập

Tên đăng nhập:
Mật khẩu:

Đổi mật khẩu

Mật khẩu cũ:
Mật khẩu mới:
Nhập lại mật khẩu mới: