(GMT+7)
Search Tìm kiếm
Đơn vị tiếp nhận:
Tiêu đề:
Nội dung câu hỏi:
Tình trạng câu hỏi:
Thời gian hỏi:
Từ ngày: đến ngày:

Danh Sách Câu Hỏi:
Chọn số câu hỏi hiển thị:
STTTiêu đềThời gian hỏiĐơn vị tiếp nhậnTrạng thái
1 Mượn tiền không trả. Trốn đi và khóa số điện thoại luôn 24/11/2020 - 22 Giờ 57 phútBan quản trị hệ thống hỏi đáp trực tuyếnĐã trả lời
2 Thông tin qui hoạch xã Thanh Phước của thửa đất số 1648 21/11/2020 - 12 Giờ 24 phútUBND huyện Gò DầuĐã trả lời
3 Tôi xin hỏi. Hiện nay bộ giáo dục và đào tạo có đưa môn kĩ năng sống vào dậy cho hả cấp một hay không .và nếu có thì môn đó là sao .không đưa vào từ đầu năm mà bây giờ mới thu tiền. Số tiền là 540000ngan trên một học sinh .và thu tiền không hề có 19/11/2020 - 19 Giờ 29 phútUBND huyện Tân ChâuĐã trả lời
4 Tiêu chuẩn bổ nhiệm chức danh lãnh đạo của đơn vị sự nghiệp công lập nhà nước 19/11/2020 - 01 Giờ 54 phútSở Nội vụĐã trả lời
5 Quy hoạch sử dụng đất phường 3 thành phố tây ninh 18/11/2020 - 16 Giờ 49 phútUBND Thành Phố Tây NinhĐã trả lời
6 giấy đăng kí kết hôn 17/11/2020 - 10 Giờ 26 phútUBND huyện Tân ChâuĐã trả lời
7 Quyết toán học nghề quân nhân xuất ngủ 16/11/2020 - 15 Giờ 54 phútSở Lao động, Thương binh và Xã hộiĐã trả lời
8 Phụ cấp kiêm nhiệm 16/11/2020 - 11 Giờ 15 phútSở Nội vụĐã trả lời
9 chế độ trong phòng chống dịch bệnh Covid-19 của công an tỉnh 16/11/2020 - 08 Giờ 43 phútCông an TỉnhĐã trả lời
10 Ý kiến nguyện vọng. 15/11/2020 - 15 Giờ 20 phútUBND huyện Tân ChâuĐã trả lời
123TiếpCuối

Đăng nhập

Tên đăng nhập:
Mật khẩu:

Đổi mật khẩu

Mật khẩu cũ:
Mật khẩu mới:
Nhập lại mật khẩu mới: