(GMT+7)

Chi tiết câu hỏi

Câu hỏi: Vi phạm luật giao thông không?
Người hỏi : Cử tri     Số điện thoại:      Email:      Địa chỉ:
Ngày hỏi: 28/08/2019 - 13 Giờ 43 phút     Ngày chuyển: 28/08/2019 - 17 Giờ 53 phút

Nội dung câu hỏi:

Hơn 1 tuần nay, trên tuyến đường từng Gò Dầu đến gần thị trấn Bến Cầu (qua cầu Bến Đình) có hàng trăm chuyến xe máy cày chở cây bắp, nình nhưng những ngọn núi đồ sộ giữa đường (như hình chụp gởi kèm), gây cản trở giao thông và có nguy cơ xảy ra tai nạn giao thông rất lớn. Không biết lực lương CSGT huyện Bến Cầu và Gò Dầu đang ở đâu khi đoàn xe này ngang nhiên lưu thông thư vậy? Theo một số người tham gia giao thông thì những nguồi lái xe này không có giấy phép lái xe và xe máy cày này cũng đủ tiêu chuẩn tham gia giao thông (không được đăng kiểm theo quy định). Nhiều người tham gia giao thông nói rằng lực lượng CSGT đã bị "mua" rồi; Đề nghị Công an tỉnh vào cuộc điều tra làm rõ để trả lời cho cử tri.


Đính kèmFile đính kèm
Trả lời câu hỏi
Đơn vị trả lời: UBND huyện Gò Dầu     
Thời gian trả lời: 28/08/2019 - 18 Giờ 45 phút
Đánh giá câu trả lời:     2 lượt đánh giá

Nội dung câu trả lời:

UBND huyện Gò Dầu đã nhận được nội dung câu hỏi của ông (bà).

          Hiện tại câu hỏi của ông (bà) đã được UBND huyện chuyển đến cơ quan chuyên môn huyện kiểm tra, giải quyết. Khi nào có đủ cơ sở để trả lời, UBND huyện sẽ thông tin, trả lời trên Cổng hỏi đáp trực tuyến để ông (bà) được biết.

          Trân trọng./.


Lịch sử chỉnh sửa

Trả lời câu hỏi
Đơn vị trả lời: UBND huyện Bến Cầu     
Thời gian trả lời: 04/09/2019 - 16 Giờ 31 phút
Đánh giá câu trả lời:     0 lượt đánh giá

Nội dung câu trả lời:

File đính kèm


Đính kèmFile đính kèm

Lịch sử chỉnh sửa

Chuyển câu hỏi:

 Đơn vị tiếp nhận:



 Ghi chú:

Thông tin câu hỏi:

 Tiêu đề câu hỏi: Vi phạm luật giao thông không?
 Nội dung câu hỏi:

Hơn 1 tuần nay, trên tuyến đường từng Gò Dầu đến gần thị trấn Bến Cầu (qua cầu Bến Đình) có hàng trăm chuyến xe máy cày chở cây bắp, nình nhưng những ngọn núi đồ sộ giữa đường (như hình chụp gởi kèm), gây cản trở giao thông và có nguy cơ xảy ra tai nạn giao thông rất lớn. Không biết lực lương CSGT huyện Bến Cầu và Gò Dầu đang ở đâu khi đoàn xe này ngang nhiên lưu thông thư vậy? Theo một số người tham gia giao thông thì những nguồi lái xe này không có giấy phép lái xe và xe máy cày này cũng đủ tiêu chuẩn tham gia giao thông (không được đăng kiểm theo quy định). Nhiều người tham gia giao thông nói rằng lực lượng CSGT đã bị "mua" rồi; Đề nghị Công an tỉnh vào cuộc điều tra làm rõ để trả lời cho cử tri.

 Lý do từ chối:

Trả lời câu hỏi

Nội dung câu hỏi:

Hơn 1 tuần nay, trên tuyến đường từng Gò Dầu đến gần thị trấn Bến Cầu (qua cầu Bến Đình) có hàng trăm chuyến xe máy cày chở cây bắp, nình nhưng những ngọn núi đồ sộ giữa đường (như hình chụp gởi kèm), gây cản trở giao thông và có nguy cơ xảy ra tai nạn giao thông rất lớn. Không biết lực lương CSGT huyện Bến Cầu và Gò Dầu đang ở đâu khi đoàn xe này ngang nhiên lưu thông thư vậy? Theo một số người tham gia giao thông thì những nguồi lái xe này không có giấy phép lái xe và xe máy cày này cũng đủ tiêu chuẩn tham gia giao thông (không được đăng kiểm theo quy định). Nhiều người tham gia giao thông nói rằng lực lượng CSGT đã bị "mua" rồi; Đề nghị Công an tỉnh vào cuộc điều tra làm rõ để trả lời cho cử tri.

Nội dung trả lời:
File đính kèm:

Chuyển trả câu hỏi

Lý do chuyển trả:

Đăng nhập

Tên đăng nhập:
Mật khẩu:

Đổi mật khẩu

Mật khẩu cũ:
Mật khẩu mới:
Nhập lại mật khẩu mới: