(GMT+7)

Chi tiết câu hỏi

Câu hỏi: Phản ánh về việc mở âm thanh quá giờ quy định của quán cà phê NGUYỄN, Hẻm 1, Nguyễn Văn Rốp, Kp1, P4, Tp. Tây Ninh, Tỉnh Tây Ninh
Người hỏi : Tập thể     Số điện thoại: 0797537119     Email: minh.vd1979@gmail.com     Địa chỉ: Hẻm 1, Nguyễn Văn Rốp, Kp1, P4, Tp. Tây Ninh, Tỉnh Tây Ninh
Ngày hỏi: 06/08/2019 - 09 Giờ 00 phút     Ngày chuyển: 06/08/2019 - 16 Giờ 20 phút

Nội dung câu hỏi:

Có trong file đính kèm


Đính kèmFile đính kèm
Trả lời câu hỏi
Đơn vị trả lời: UBND Thành Phố Tây Ninh     
Thời gian trả lời: 14/08/2019 - 22 Giờ 48 phút
Đánh giá câu trả lời:     1 lượt đánh giá

Nội dung câu trả lời:

UBND Thành phố ghi nhận và cảm ơn ý kiến phản ánh của bạn, đã chỉ đạo P.VH-TT Thành phố phối hợp cùng UBND phường IV làm việc với chủ quán cà phê Nguyễn, cho ký cam kết không vi phạm hoạt động quá giờ và gây tiếng ồn quá lớn gây ảnh hưởng người dân trong khu vực.


Lịch sử chỉnh sửa

Chuyển câu hỏi:

 Đơn vị tiếp nhận:



 Ghi chú:

Thông tin câu hỏi:

 Tiêu đề câu hỏi: Phản ánh về việc mở âm thanh quá giờ quy định của quán cà phê NGUYỄN, Hẻm 1, Nguyễn Văn Rốp, Kp1, P4, Tp. Tây Ninh, Tỉnh Tây Ninh
 Nội dung câu hỏi:

Có trong file đính kèm

 Lý do từ chối:

Trả lời câu hỏi

Nội dung câu hỏi:

Có trong file đính kèm

Nội dung trả lời:
File đính kèm:

Chuyển trả câu hỏi

Lý do chuyển trả:

Đăng nhập

Tên đăng nhập:
Mật khẩu:

Đổi mật khẩu

Mật khẩu cũ:
Mật khẩu mới:
Nhập lại mật khẩu mới: