(GMT+7)

Chi tiết câu hỏi

Câu hỏi: Tìm lại vẽ đẹp của quê hương Tây Ninh
Người hỏi : Cao Thị Bạch Huệ     Số điện thoại:      Email: huectb@gmail.com     Địa chỉ: Bàu Năng
Ngày hỏi: 22/07/2019 - 10 Giờ 34 phút     Ngày chuyển: 22/07/2019 - 10 Giờ 52 phút

Nội dung câu hỏi:

Kính gửi các người lãnh đạo của tỉnh Tây Ninh

Tôi là người dân xã Bàu Năng nằm xác biên với Núi Bà Đen , ngọn núi linh thiêng của vùng Tây Ninh khô cằn.  vậy mà không hiểu sao chính quyền và công an xã Bàu năng lại ngang nhiên tiếp tay cho những con người làm xấu đi vẽ đẹp của vùng núi linh thiêng và mất an ninh trật tự xã Bàu Năng nói riêng và huyện Dương Minh Châu nói chung.

     Chuyện là như thế này Cầu K13 thuộc xã Bàu Năng huyện Dương Minh Châu, có quán cafe Hương Trang hoạt động mại dâm rất từ lâu, không hiểu tại sao công an và chính quyền dương minh Châu tiếp tay nhận tiền để bao che cho hoạt động mại dâm.  Khi Khách du lịch đến du lịch tại Tây Ninh thì vô tình dừng chân vào quán Hương Trang là coi như lọt vào lưới mại dâm. cô chổ quán chào mời và được hướng dấn đến nhà nghỉ Thiên Đường , Nhà Nghỉ Thần Tài...  thuộc Bàu Năng để mua dâm, trong quá trình mua dâm xãy ra đủ thứ tệ nạn, nào là lấy tiến khách, nào là mốc bóp, nào là xì ke ma túy, đánh nhau rất là mất an ninh trật tự, gây cảm ác không an toàn cho chúng tôi vậy mà công an Bàu Năng, công an huyện Dương Minh châu vãn không thấy chuyện gì xãy ra, uổng công chúng tôi làm nghĩa vụ để nuôi các đồng chí vậy mà các đồng chí làm như thế còn đâu là lòng tin của chúng tôi nữa.

Lần đầu tiên tôi thình cầu lãnh đạo tỉnh Tây Ninh tìm lại yên tĩnh nơi vùng đất tôi đang ở và lấy lại vẽ đẹp linh thiêng của ngọn núi Bà Đen càng sớm cho tôi được an tâm sinh sống. 

Tôi thành thật biết ơn các đồng chí anh hùng của tỉnh./.


Trả lời câu hỏi
Đơn vị trả lời: Ban quản trị hệ thống hỏi đáp trực tuyến     
Thời gian trả lời: 22/07/2019 - 10 Giờ 56 phút
Đánh giá câu trả lời:     10 lượt đánh giá

Nội dung câu trả lời:

Về câu hỏi của ông/bà, BQT hệ thống đề nghị ông/bà thực hiện theo Luật Khiếu nại, Tố cáo hiện hành. Trân trọng./.


Lịch sử chỉnh sửa

Chuyển câu hỏi:

 Đơn vị tiếp nhận:



 Ghi chú:

Thông tin câu hỏi:

 Tiêu đề câu hỏi: Tìm lại vẽ đẹp của quê hương Tây Ninh
 Nội dung câu hỏi:

Kính gửi các người lãnh đạo của tỉnh Tây Ninh

Tôi là người dân xã Bàu Năng nằm xác biên với Núi Bà Đen , ngọn núi linh thiêng của vùng Tây Ninh khô cằn.  vậy mà không hiểu sao chính quyền và công an xã Bàu năng lại ngang nhiên tiếp tay cho những con người làm xấu đi vẽ đẹp của vùng núi linh thiêng và mất an ninh trật tự xã Bàu Năng nói riêng và huyện Dương Minh Châu nói chung.

     Chuyện là như thế này Cầu K13 thuộc xã Bàu Năng huyện Dương Minh Châu, có quán cafe Hương Trang hoạt động mại dâm rất từ lâu, không hiểu tại sao công an và chính quyền dương minh Châu tiếp tay nhận tiền để bao che cho hoạt động mại dâm.  Khi Khách du lịch đến du lịch tại Tây Ninh thì vô tình dừng chân vào quán Hương Trang là coi như lọt vào lưới mại dâm. cô chổ quán chào mời và được hướng dấn đến nhà nghỉ Thiên Đường , Nhà Nghỉ Thần Tài...  thuộc Bàu Năng để mua dâm, trong quá trình mua dâm xãy ra đủ thứ tệ nạn, nào là lấy tiến khách, nào là mốc bóp, nào là xì ke ma túy, đánh nhau rất là mất an ninh trật tự, gây cảm ác không an toàn cho chúng tôi vậy mà công an Bàu Năng, công an huyện Dương Minh châu vãn không thấy chuyện gì xãy ra, uổng công chúng tôi làm nghĩa vụ để nuôi các đồng chí vậy mà các đồng chí làm như thế còn đâu là lòng tin của chúng tôi nữa.

Lần đầu tiên tôi thình cầu lãnh đạo tỉnh Tây Ninh tìm lại yên tĩnh nơi vùng đất tôi đang ở và lấy lại vẽ đẹp linh thiêng của ngọn núi Bà Đen càng sớm cho tôi được an tâm sinh sống. 

Tôi thành thật biết ơn các đồng chí anh hùng của tỉnh./.

 Lý do từ chối:

Trả lời câu hỏi

Nội dung câu hỏi:

Kính gửi các người lãnh đạo của tỉnh Tây Ninh

Tôi là người dân xã Bàu Năng nằm xác biên với Núi Bà Đen , ngọn núi linh thiêng của vùng Tây Ninh khô cằn.  vậy mà không hiểu sao chính quyền và công an xã Bàu năng lại ngang nhiên tiếp tay cho những con người làm xấu đi vẽ đẹp của vùng núi linh thiêng và mất an ninh trật tự xã Bàu Năng nói riêng và huyện Dương Minh Châu nói chung.

     Chuyện là như thế này Cầu K13 thuộc xã Bàu Năng huyện Dương Minh Châu, có quán cafe Hương Trang hoạt động mại dâm rất từ lâu, không hiểu tại sao công an và chính quyền dương minh Châu tiếp tay nhận tiền để bao che cho hoạt động mại dâm.  Khi Khách du lịch đến du lịch tại Tây Ninh thì vô tình dừng chân vào quán Hương Trang là coi như lọt vào lưới mại dâm. cô chổ quán chào mời và được hướng dấn đến nhà nghỉ Thiên Đường , Nhà Nghỉ Thần Tài...  thuộc Bàu Năng để mua dâm, trong quá trình mua dâm xãy ra đủ thứ tệ nạn, nào là lấy tiến khách, nào là mốc bóp, nào là xì ke ma túy, đánh nhau rất là mất an ninh trật tự, gây cảm ác không an toàn cho chúng tôi vậy mà công an Bàu Năng, công an huyện Dương Minh châu vãn không thấy chuyện gì xãy ra, uổng công chúng tôi làm nghĩa vụ để nuôi các đồng chí vậy mà các đồng chí làm như thế còn đâu là lòng tin của chúng tôi nữa.

Lần đầu tiên tôi thình cầu lãnh đạo tỉnh Tây Ninh tìm lại yên tĩnh nơi vùng đất tôi đang ở và lấy lại vẽ đẹp linh thiêng của ngọn núi Bà Đen càng sớm cho tôi được an tâm sinh sống. 

Tôi thành thật biết ơn các đồng chí anh hùng của tỉnh./.

Nội dung trả lời:
File đính kèm:

Chuyển trả câu hỏi

Lý do chuyển trả:

Đăng nhập

Tên đăng nhập:
Mật khẩu:

Đổi mật khẩu

Mật khẩu cũ:
Mật khẩu mới:
Nhập lại mật khẩu mới: