(GMT+7)

Chi tiết câu hỏi

Câu hỏi: phan anh
Người hỏi : cá nhân     Số điện thoại:      Email:      Địa chỉ: thanh pho
Ngày hỏi: 05/03/2019 - 15 Giờ 58 phút     Ngày chuyển: 07/03/2019 - 07 Giờ 53 phút
Nội dung câu hỏi:

tôi có 1 phần đất thổ cư đã được cấp GCN QSDĐ sau bệnh viện đa khoa tây ninh ( đường số 3), trước đây quy hoạch bệnh viện mở rộng nên không cho xây dựng, nay bệnh viện không còn nhu cầu mở rộng nữa vậy có xóa quy hoạch không, tôi có được xây nhà không. xin cơ quan chức năng trả lời dùm.


Trả lời câu hỏi
Đơn vị trả lời: UBND Thành Phố Tây Ninh     
Thời gian trả lời: 14/03/2019 - 14 Giờ 45 phút
Đánh giá câu trả lời:     0 lượt đánh giá
Nội dung câu trả lời:

UBND Thành phố trả lời như sau:

Quy hoạch này nằm trong phân khu 4 được phê duyệt năm 2013 nhằm mở rộng Bệnh viện Đa khoa TN và xây dựng Nhà Tang lễ Thành phố hiện vẫn còn hiệu lực, UBND tỉnh chưa ban hành quyết định sửa đổi hoặc bãi bỏ.

Xin thông báo cho bạn được rõ.


Lịch sử chỉnh sửa

Chuyển câu hỏi:

 Đơn vị tiếp nhận:



 Ghi chú:

Thông tin câu hỏi:

 Tiêu đề câu hỏi: phan anh
 Nội dung câu hỏi:

tôi có 1 phần đất thổ cư đã được cấp GCN QSDĐ sau bệnh viện đa khoa tây ninh ( đường số 3), trước đây quy hoạch bệnh viện mở rộng nên không cho xây dựng, nay bệnh viện không còn nhu cầu mở rộng nữa vậy có xóa quy hoạch không, tôi có được xây nhà không. xin cơ quan chức năng trả lời dùm.

 Lý do từ chối:

Trả lời câu hỏi

Nội dung câu hỏi:

tôi có 1 phần đất thổ cư đã được cấp GCN QSDĐ sau bệnh viện đa khoa tây ninh ( đường số 3), trước đây quy hoạch bệnh viện mở rộng nên không cho xây dựng, nay bệnh viện không còn nhu cầu mở rộng nữa vậy có xóa quy hoạch không, tôi có được xây nhà không. xin cơ quan chức năng trả lời dùm.

Nội dung trả lời:
File đính kèm:

Chuyển trả câu hỏi

Lý do chuyển trả:

Đăng nhập

Tên đăng nhập:
Mật khẩu:

Đổi mật khẩu

Mật khẩu cũ:
Mật khẩu mới:
Nhập lại mật khẩu mới: