(GMT+7)

Chi tiết câu hỏi

Câu hỏi: kính gửi sở Giao thông vận tải tỉnh: tuyến đường tỉnh lộ 786 dặm vá và chưa thấy hoàn chỉnh
Người hỏi : tập thể     Số điện thoại:      Email:      Địa chỉ:
Ngày hỏi: 07/01/2019 - 14 Giờ 50 phút     Ngày chuyển: 08/01/2019 - 13 Giờ 49 phút
Nội dung câu hỏi:

nhờ thanh tra kiểm tra tuyến đường tỉnh lộ 786 về việc dặm vá:

1/ dặm vá gì mà đào lên đổ đá xong mà không trãi nhựa lên, rồi để vậy cái vài tháng cái ổ voi nữa, cái đổ đá dặm mà không tráng nhựa lên . thấy làm mà không thấy hoàn thành .

2/ Mấy chỗ dặm vá xong thì vài tháng hư như củ nữa, lúc trước ngay trước công ty Hải Đăng có bị hư hỏng nhưng khi công ty này trãi nhựa chất lượng nên nay gần 2 năm mà có bị gì đâu, đường tỉnh lộ mà làm không rõ ràng

3/ Cho hỏi dặm vá đường này chừng nào xong, hay là làm từ từ đến Tết Nguyên đán rồi nghĩ, qua tết rồi làm từ từ tiếp

Xin lãnh đạo xem xét giúp đỡ người đi đường và cũng là góp phần giảm TN giao thông

Xin chân thành cảm ơn.

 


Trả lời câu hỏi
Đơn vị trả lời: Sở Giao thông Vận tải     
Thời gian trả lời: 11/01/2019 - 15 Giờ 38 phút
Đánh giá câu trả lời:     0 lượt đánh giá
Nội dung câu trả lời:

Sở GTVT Tây Ninh có ý kiến trả lời như sau:

Tuyến đường ĐT781 từ Km0- Km28 (Ngã tư  Quốc Tế đến thị trấn Bến Cầu), hiện nay đang tiếp tục triển khai thi công sửa chữa các vị trí hư hỏng mới phát sinh, dự kiến hoàn thành và thảm bê tông nhựa trước tết Nguyên Đán năm 2018. Xin cảm ơn ý kiến của ông (bà). 

Cảm ơn quý ông(bà) đã phản ánh sự việc.


Lịch sử chỉnh sửa

Chuyển câu hỏi:

 Đơn vị tiếp nhận:



 Ghi chú:

Thông tin câu hỏi:

 Tiêu đề câu hỏi: kính gửi sở Giao thông vận tải tỉnh: tuyến đường tỉnh lộ 786 dặm vá và chưa thấy hoàn chỉnh
 Nội dung câu hỏi:

nhờ thanh tra kiểm tra tuyến đường tỉnh lộ 786 về việc dặm vá:

1/ dặm vá gì mà đào lên đổ đá xong mà không trãi nhựa lên, rồi để vậy cái vài tháng cái ổ voi nữa, cái đổ đá dặm mà không tráng nhựa lên . thấy làm mà không thấy hoàn thành .

2/ Mấy chỗ dặm vá xong thì vài tháng hư như củ nữa, lúc trước ngay trước công ty Hải Đăng có bị hư hỏng nhưng khi công ty này trãi nhựa chất lượng nên nay gần 2 năm mà có bị gì đâu, đường tỉnh lộ mà làm không rõ ràng

3/ Cho hỏi dặm vá đường này chừng nào xong, hay là làm từ từ đến Tết Nguyên đán rồi nghĩ, qua tết rồi làm từ từ tiếp

Xin lãnh đạo xem xét giúp đỡ người đi đường và cũng là góp phần giảm TN giao thông

Xin chân thành cảm ơn.

 

 Lý do từ chối:

Trả lời câu hỏi

Nội dung câu hỏi:

nhờ thanh tra kiểm tra tuyến đường tỉnh lộ 786 về việc dặm vá:

1/ dặm vá gì mà đào lên đổ đá xong mà không trãi nhựa lên, rồi để vậy cái vài tháng cái ổ voi nữa, cái đổ đá dặm mà không tráng nhựa lên . thấy làm mà không thấy hoàn thành .

2/ Mấy chỗ dặm vá xong thì vài tháng hư như củ nữa, lúc trước ngay trước công ty Hải Đăng có bị hư hỏng nhưng khi công ty này trãi nhựa chất lượng nên nay gần 2 năm mà có bị gì đâu, đường tỉnh lộ mà làm không rõ ràng

3/ Cho hỏi dặm vá đường này chừng nào xong, hay là làm từ từ đến Tết Nguyên đán rồi nghĩ, qua tết rồi làm từ từ tiếp

Xin lãnh đạo xem xét giúp đỡ người đi đường và cũng là góp phần giảm TN giao thông

Xin chân thành cảm ơn.

 

Nội dung trả lời:
File đính kèm:

Chuyển trả câu hỏi

Lý do chuyển trả:

Đăng nhập

Tên đăng nhập:
Mật khẩu:

Đổi mật khẩu

Mật khẩu cũ:
Mật khẩu mới:
Nhập lại mật khẩu mới: