(GMT+7)

Chi tiết câu hỏi

Câu hỏi: Hỏi về thục tục để được chuyển đổi mục đích cây hàng năm sang đất ở- tp Tây Ninh
Người hỏi : cá nhân     Số điện thoại:      Email:      Địa chỉ:
Ngày hỏi: 07/01/2019 - 13 Giờ 57 phút     Ngày chuyển: 08/01/2019 - 13 Giờ 49 phút
Nội dung câu hỏi:

Kính gửi: Quý cơ quan có thẩm quyền hướng dẫn giúp người dân chúng tôi.

Thửa đất số: 530, tờ bản đồ số 12, Địa chỉ: KHu phố ninh phúc, phường Ninh Thạnh,tp Tây Ninh, tỉnh Tây Ninh. Diện tích 360 m2. Mục đích sử dụng: Đất trồng cây hàng năm khác

Đất nằm trên đường mặt tiền hẻm 4m,  nay có khu nhu cầu chuyển mục đích để cất nhà ở.

 

Cho tôi hỏi:

 

- Tôi cần phải làm những thủ tục nào? Liên hệ ở đâu để làm thủ tục?

- Giá chuyển đổi mục đích sử dụng là khoản bao nhiêu tiền 1 m2

 

Rất cám ơn quý cơ quan đã giúp đỡ cho người dân chúng tôi.


Trả lời câu hỏi
Đơn vị trả lời: UBND Thành Phố Tây Ninh     
Thời gian trả lời: 09/01/2019 - 09 Giờ 24 phút
Đánh giá câu trả lời:     0 lượt đánh giá
Nội dung câu trả lời:

Đề nghị bạn vui lòng liên hệ Bộ phận Tiếp nhận và trả kết quả thuộc UBND Thành phố để được hướng dẫn chi tiết. Địa chỉ liên hệ: 82 Phạm Tung, KP1, phường 3, TP.Tây Ninh.

Xin cảm ơn.


Lịch sử chỉnh sửa

Chuyển câu hỏi:

 Đơn vị tiếp nhận:



 Ghi chú:

Thông tin câu hỏi:

 Tiêu đề câu hỏi: Hỏi về thục tục để được chuyển đổi mục đích cây hàng năm sang đất ở- tp Tây Ninh
 Nội dung câu hỏi:

Kính gửi: Quý cơ quan có thẩm quyền hướng dẫn giúp người dân chúng tôi.

Thửa đất số: 530, tờ bản đồ số 12, Địa chỉ: KHu phố ninh phúc, phường Ninh Thạnh,tp Tây Ninh, tỉnh Tây Ninh. Diện tích 360 m2. Mục đích sử dụng: Đất trồng cây hàng năm khác

Đất nằm trên đường mặt tiền hẻm 4m,  nay có khu nhu cầu chuyển mục đích để cất nhà ở.

 

Cho tôi hỏi:

 

- Tôi cần phải làm những thủ tục nào? Liên hệ ở đâu để làm thủ tục?

- Giá chuyển đổi mục đích sử dụng là khoản bao nhiêu tiền 1 m2

 

Rất cám ơn quý cơ quan đã giúp đỡ cho người dân chúng tôi.

 Lý do từ chối:

Trả lời câu hỏi

Nội dung câu hỏi:

Kính gửi: Quý cơ quan có thẩm quyền hướng dẫn giúp người dân chúng tôi.

Thửa đất số: 530, tờ bản đồ số 12, Địa chỉ: KHu phố ninh phúc, phường Ninh Thạnh,tp Tây Ninh, tỉnh Tây Ninh. Diện tích 360 m2. Mục đích sử dụng: Đất trồng cây hàng năm khác

Đất nằm trên đường mặt tiền hẻm 4m,  nay có khu nhu cầu chuyển mục đích để cất nhà ở.

 

Cho tôi hỏi:

 

- Tôi cần phải làm những thủ tục nào? Liên hệ ở đâu để làm thủ tục?

- Giá chuyển đổi mục đích sử dụng là khoản bao nhiêu tiền 1 m2

 

Rất cám ơn quý cơ quan đã giúp đỡ cho người dân chúng tôi.

Nội dung trả lời:
File đính kèm:

Chuyển trả câu hỏi

Lý do chuyển trả:

Đăng nhập

Tên đăng nhập:
Mật khẩu:

Đổi mật khẩu

Mật khẩu cũ:
Mật khẩu mới:
Nhập lại mật khẩu mới: