(GMT+7)

Chi tiết câu hỏi

Câu hỏi: Thi công chức 2018
Người hỏi : Cá nhân     Số điện thoại:      Email:      Địa chỉ: Tây Ninh
Ngày hỏi: 18/07/2018 - 17 Giờ 13 phút     Ngày chuyển: 23/07/2018 - 08 Giờ 15 phút
Nội dung câu hỏi:

Kính gửi Sở nội vụ, 

Em muốn hỏi là năm nay có tổ chức thi công chức hay không ?

Xin cám ơn.


Trả lời câu hỏi
Đơn vị trả lời: Sở Nội vụ     
Thời gian trả lời: 23/07/2018 - 08 Giờ 39 phút
Đánh giá câu trả lời:     0 lượt đánh giá
Nội dung câu trả lời:

Năm 2018, Dự kiến sẽ tổ chức Thi tuyển công chức vào Tháng 8/2018. Anh/Chị theo dõi trên cổng thông tin điện tử của Sở (sonoivu.tayninh.gov.vn) hoặc Báo, Đài để nắm nội dung thi tuyển.

Trân Trọng./,

Mọi thắc mắc xin liên hệ 0276.3839968.


Lịch sử chỉnh sửa

Chuyển câu hỏi:

 Đơn vị tiếp nhận:



 Ghi chú:

Thông tin câu hỏi:

 Tiêu đề câu hỏi: Thi công chức 2018
 Nội dung câu hỏi:

Kính gửi Sở nội vụ, 

Em muốn hỏi là năm nay có tổ chức thi công chức hay không ?

Xin cám ơn.

 Lý do từ chối:

Trả lời câu hỏi

Nội dung câu hỏi:

Kính gửi Sở nội vụ, 

Em muốn hỏi là năm nay có tổ chức thi công chức hay không ?

Xin cám ơn.

Nội dung trả lời:
File đính kèm:

Chuyển trả câu hỏi

Lý do chuyển trả:

Đăng nhập

Tên đăng nhập:
Mật khẩu:

Đổi mật khẩu

Mật khẩu cũ:
Mật khẩu mới:
Nhập lại mật khẩu mới: