(GMT+7)

Chi tiết câu hỏi

Câu hỏi: Thi tuyển công chức
Người hỏi : cá nhân     Số điện thoại: 0975004757     Email: tycan_1982@gmail.com     Địa chỉ: xom moi 2 tri binh ct tn
Ngày hỏi: 18/07/2018 - 14 Giờ 23 phút     Ngày chuyển: 23/07/2018 - 08 Giờ 13 phút

Nội dung câu hỏi:

Xin hỏi năm 2018 có kế hoạch thi tuyển công chức cấp huyện, cấp xã không?


Trả lời câu hỏi
Đơn vị trả lời: Sở Nội vụ     
Thời gian trả lời: 23/07/2018 - 08 Giờ 38 phút
Đánh giá câu trả lời:     1 lượt đánh giá

Nội dung câu trả lời:

Năm 2018, Dự kiến sẽ tổ chức Thi tuyển công chức cấp huyện, cấp xã vào Tháng 8/2018. Anh/Chị theo dõi trên cổng thông tin điện tử của Sở (sonoivu.tayninh.gov.vn) hoặc Báo, Đài để nắm nội dung thi tuyển.

Trân Trọng./,

Mọi thắc mắc xin liên hệ 0276.3839968.


Lịch sử chỉnh sửa

Chuyển câu hỏi:

 Đơn vị tiếp nhận:



 Ghi chú:

Thông tin câu hỏi:

 Tiêu đề câu hỏi: Thi tuyển công chức
 Nội dung câu hỏi:

Xin hỏi năm 2018 có kế hoạch thi tuyển công chức cấp huyện, cấp xã không?

 Lý do từ chối:

Trả lời câu hỏi

Nội dung câu hỏi:

Xin hỏi năm 2018 có kế hoạch thi tuyển công chức cấp huyện, cấp xã không?

Nội dung trả lời:
File đính kèm:

Chuyển trả câu hỏi

Lý do chuyển trả:

Đăng nhập

Tên đăng nhập:
Mật khẩu:

Đổi mật khẩu

Mật khẩu cũ:
Mật khẩu mới:
Nhập lại mật khẩu mới: