(GMT+7)

Chi tiết câu hỏi

Câu hỏi: Kiểm tra lấn chiếm đường giao thông trong xây dựng
Người hỏi : Cá nhân     Số điện thoại:      Email:      Địa chỉ: xã Long Thành Bắc, huyện Hòa Thành
Ngày hỏi: 21/04/2018 - 07 Giờ 49 phút     Ngày chuyển: 23/04/2018 - 08 Giờ 01 phút

Nội dung câu hỏi:

Vừa qua tôi có đi ngang qua đường Nguyễn Tri Phương, khu phố 4, thị trấn Hòa Thành, huyện Hòa Thành, thấy có công trình đang xây dựng gần quán ăn Kiều Tiên 2 nằm trên đoạn đường nêu trên, họ đỗ đất, cát, đặt máy trộn bê tông chiếm 2/3 con đường, tôi thấy cản trở giao thông, gây nguy hiểm cho người đi đường, tôi đề nghị cơ quan chức năng kiểm tra, xử lý hành vi nêu trên


Trả lời câu hỏi
Đơn vị trả lời: UBND huyện Hòa Thành     
Thời gian trả lời: 04/05/2018 - 15 Giờ 17 phút
Đánh giá câu trả lời:     0 lượt đánh giá

Nội dung câu trả lời:

UBND huyện đã chỉ đạo Phòng Kinh tế và Hạ tầng đã kết hợp với đội quản lý trật tự xây dựng của UBND Thị trấn tiến hành kiểm tra công trình đang xây dựng nêu trên.

Qua kiểm tra, tổ công tác đã yêu cầu chủ đầu tư cam kết không tập kết vật liệu xây dựng dưới lòng đường để đảm bảo an toàn giao thông, nếu tái phạm sẽ xử lý theo quy định.


Lịch sử chỉnh sửa

Chuyển câu hỏi:

 Đơn vị tiếp nhận:



 Ghi chú:

Thông tin câu hỏi:

 Tiêu đề câu hỏi: Kiểm tra lấn chiếm đường giao thông trong xây dựng
 Nội dung câu hỏi:

Vừa qua tôi có đi ngang qua đường Nguyễn Tri Phương, khu phố 4, thị trấn Hòa Thành, huyện Hòa Thành, thấy có công trình đang xây dựng gần quán ăn Kiều Tiên 2 nằm trên đoạn đường nêu trên, họ đỗ đất, cát, đặt máy trộn bê tông chiếm 2/3 con đường, tôi thấy cản trở giao thông, gây nguy hiểm cho người đi đường, tôi đề nghị cơ quan chức năng kiểm tra, xử lý hành vi nêu trên

 Lý do từ chối:

Trả lời câu hỏi

Nội dung câu hỏi:

Vừa qua tôi có đi ngang qua đường Nguyễn Tri Phương, khu phố 4, thị trấn Hòa Thành, huyện Hòa Thành, thấy có công trình đang xây dựng gần quán ăn Kiều Tiên 2 nằm trên đoạn đường nêu trên, họ đỗ đất, cát, đặt máy trộn bê tông chiếm 2/3 con đường, tôi thấy cản trở giao thông, gây nguy hiểm cho người đi đường, tôi đề nghị cơ quan chức năng kiểm tra, xử lý hành vi nêu trên

Nội dung trả lời:
File đính kèm:

Chuyển trả câu hỏi

Lý do chuyển trả:

Đăng nhập

Tên đăng nhập:
Mật khẩu:

Đổi mật khẩu

Mật khẩu cũ:
Mật khẩu mới:
Nhập lại mật khẩu mới: