(GMT+7)

Chi tiết câu hỏi

Câu hỏi: thi tuyển công chức 2016
Người hỏi : Điền Thị Quỳnh Như     Số điện thoại: 0975609232     Email: nhudien2804@gmail.com     Địa chỉ: 475 ấp Long Khương, Xã Long Thành Nam, huyện Hòa Thành, Tỉnh Tây Ninh
Ngày hỏi: 30/04/2016 - 21 Giờ 24 phút     Ngày chuyển: 01/05/2016 - 21 Giờ 20 phút

Nội dung câu hỏi:

Em chào anh/ chị!

 Cho em hỏi, em học ngành quản trị kinh doanh, vậy em có được thi tuyển công chức không ạ? Năm nay tỉnh Tây Ninh có tổ chức thi tuyển công chức không ạ?


Trả lời câu hỏi
Đơn vị trả lời: Sở Nội vụ     
Thời gian trả lời: 26/05/2016 - 11 Giờ 41 phút
Đánh giá câu trả lời:     0 lượt đánh giá

Nội dung câu trả lời:

Hiện tại năm 2016 đến thời điểm hiện tại thì chưa tổ chức thi tuyển công chức năm 2016, để theo dõi và nắm thông tin về thi tuyển công chức Anh/chị có thể liên hệ trực tiếp số điện thoại 0663839968 hoặc theo dõi trên cổng thông tin điện tử của Sở Nội vụ (sonoivu.tayninh.gov.vn).

Trân Trọng./.


Lịch sử chỉnh sửa

Chuyển câu hỏi:

 Đơn vị tiếp nhận:



 Ghi chú:

Thông tin câu hỏi:

 Tiêu đề câu hỏi: thi tuyển công chức 2016
 Nội dung câu hỏi:

Em chào anh/ chị!

 Cho em hỏi, em học ngành quản trị kinh doanh, vậy em có được thi tuyển công chức không ạ? Năm nay tỉnh Tây Ninh có tổ chức thi tuyển công chức không ạ?

 Lý do từ chối:

Trả lời câu hỏi

Nội dung câu hỏi:

Em chào anh/ chị!

 Cho em hỏi, em học ngành quản trị kinh doanh, vậy em có được thi tuyển công chức không ạ? Năm nay tỉnh Tây Ninh có tổ chức thi tuyển công chức không ạ?

Nội dung trả lời:
File đính kèm:

Chuyển trả câu hỏi

Lý do chuyển trả:

Đăng nhập

Tên đăng nhập:
Mật khẩu:

Đổi mật khẩu

Mật khẩu cũ:
Mật khẩu mới:
Nhập lại mật khẩu mới: