(GMT+7)

Chi tiết câu hỏi

Câu hỏi: Thi tuyển công chức
Người hỏi : Nguyễn Phan Hòa Như     Số điện thoại: 0984637955     Email: namsau86@gmail.com     Địa chỉ: 285/125/21 CMT8, P.12, Q.10, TP.HCM
Ngày hỏi: 12/01/2016 - 21 Giờ 46 phút     Ngày chuyển: 13/01/2016 - 08 Giờ 45 phút

Nội dung câu hỏi:

mình xin hỏi một câu hỏi: làm cách nào để biết khi nào thì Huyện hoặc Tỉnh tổ chức kỳ thi tuyển công chức?

khi tổ chức kỳ thi thì có thông báo để mọi người biết không và nếu có thì thông báo ở đâu?


Trả lời câu hỏi
Đơn vị trả lời: Sở Nội vụ     
Thời gian trả lời: 03/02/2016 - 14 Giờ 53 phút
Đánh giá câu trả lời:     0 lượt đánh giá

Nội dung câu trả lời:

Để biết thông tin về tổ chức kỳ thi tuyển công chức, anh chị có thể xem thông tin trên Báo Tây Ninh, Đài Phát thanh và Truyền hình Tây Ninh, Website: http://sonoivu.tayninh.gov.vn; www.tayninh.gov.vn.

Trân Trọng./.

Mọi thắc mắc xin liên hệ Phòng Công chức viên chức 0663839968


Lịch sử chỉnh sửa

Chuyển câu hỏi:

 Đơn vị tiếp nhận:



 Ghi chú:

Thông tin câu hỏi:

 Tiêu đề câu hỏi: Thi tuyển công chức
 Nội dung câu hỏi:

mình xin hỏi một câu hỏi: làm cách nào để biết khi nào thì Huyện hoặc Tỉnh tổ chức kỳ thi tuyển công chức?

khi tổ chức kỳ thi thì có thông báo để mọi người biết không và nếu có thì thông báo ở đâu?

 Lý do từ chối:

Trả lời câu hỏi

Nội dung câu hỏi:

mình xin hỏi một câu hỏi: làm cách nào để biết khi nào thì Huyện hoặc Tỉnh tổ chức kỳ thi tuyển công chức?

khi tổ chức kỳ thi thì có thông báo để mọi người biết không và nếu có thì thông báo ở đâu?

Nội dung trả lời:
File đính kèm:

Chuyển trả câu hỏi

Lý do chuyển trả:

Đăng nhập

Tên đăng nhập:
Mật khẩu:

Đổi mật khẩu

Mật khẩu cũ:
Mật khẩu mới:
Nhập lại mật khẩu mới: