(GMT+7)

Chi tiết câu hỏi

Câu hỏi: điều kiện tuyển viên chức
Người hỏi : Cá nhân     Số điện thoại: 0986112256     Email: snowtran93@gmail.com     Địa chỉ: bến cầu, tây ninh
Ngày hỏi: 14/08/2015 - 11 Giờ 27 phút     Ngày chuyển: 14/08/2015 - 15 Giờ 33 phút

Nội dung câu hỏi:

cho em  hỏi, em có bằng IELTS 5.5 , em chỉ đang luyện thi bằng FCE, vậy em có đủ điều kiện xét tuyển viên chức trường thpt năm học 2015 2016 không?


Trả lời câu hỏi
Đơn vị trả lời: Sở Giáo dục và Đào tạo     
Thời gian trả lời: 14/08/2015 - 16 Giờ 45 phút
Đánh giá câu trả lời:     0 lượt đánh giá

Nội dung câu trả lời:
Hiện nay Sở Giáo dục và Đào tạo vẫn đang rà soát, sắp xếp lại đội ngũ giáo viên để xây dựng kế hoạch tuyển dụng giáo viên năm học 2015 – 2016; Kế hoạch và điều kiện kèm theo sẽ đưa lên website của Sở Giáo dục và Đào tạo Tây Ninh tại địa chỉ www.tayninh.edu.vn hoặc bạn có thể liên hệ trực tiếp Phòng Tổ chức Cán bộ - 3827736.
Thân ái./.

 


Lịch sử chỉnh sửa

Chuyển câu hỏi:

 Đơn vị tiếp nhận:



 Ghi chú:

Thông tin câu hỏi:

 Tiêu đề câu hỏi: điều kiện tuyển viên chức
 Nội dung câu hỏi:

cho em  hỏi, em có bằng IELTS 5.5 , em chỉ đang luyện thi bằng FCE, vậy em có đủ điều kiện xét tuyển viên chức trường thpt năm học 2015 2016 không?

 Lý do từ chối:

Trả lời câu hỏi

Nội dung câu hỏi:

cho em  hỏi, em có bằng IELTS 5.5 , em chỉ đang luyện thi bằng FCE, vậy em có đủ điều kiện xét tuyển viên chức trường thpt năm học 2015 2016 không?

Nội dung trả lời:
File đính kèm:

Chuyển trả câu hỏi

Lý do chuyển trả:

Đăng nhập

Tên đăng nhập:
Mật khẩu:

Đổi mật khẩu

Mật khẩu cũ:
Mật khẩu mới:
Nhập lại mật khẩu mới: