(GMT+7)

Chi tiết câu hỏi

Câu hỏi: điều kiện để được đăng ký thi công chức
Người hỏi : nguyễn an khang     Số điện thoại: 01679649315     Email: ankhang1212@gmail.com     Địa chỉ: huyện trảng bàng
Ngày hỏi: 12/08/2015 - 23 Giờ 25 phút     Ngày chuyển: 13/08/2015 - 09 Giờ 57 phút
Nội dung câu hỏi:

em tên khang quê ở huyện trảng bàng,mới tốt nghiệp đại học thể dục thể thao,cho em hỏi khi nào nhận hồ sơ đăng ký thi công chức. và  khi nào mới tổ chức thi tuyển công chức giáo viên em xin cảm ơn! và điều kiện để tham gia thi công chức như thế nào?

 


Trả lời câu hỏi
Đơn vị trả lời: UBND huyện Trảng Bàng     
Thời gian trả lời: 26/08/2015 - 07 Giờ 51 phút
Đánh giá câu trả lời:     0 lượt đánh giá
Nội dung câu trả lời:

      Chào bạn!

       Hiện nay, UBND huyện không có nhu cầu tuyển công chức ngành thể dục, thể thao.  Ban có thể liên hệ tại phòng Giáo dục - Đào tạo huyện để biết nhu cầu giáo viên ngành thể dục thể thao của huyện. Tuy nhiên, trong năm 2015, nhu cầu về giáo viên thể dục thể thao của huyện là không có.

       Đồng thời, bạn có thể liên hệ Sở Giáo dục - Đào tạo tỉnh Tây Ninh để biết nhu cầu giáo viên thể dục cấp Trung học phổ thông trên địa bàn tỉnh để đăng ký tham gia tuyển dụng hoặc có thể liên hệ các Sở văn hóa - thể thao và du lịch tỉnh để biết nhu cầu tuyển dụng của tỉnh.

       Ngoài ra, bạn cũng có thể liên hệ Sở Nội vụ để nắm thông tin về nhu cầu tuyển dụng ngành thể dục thể thao của tỉnh để nộp hồ sơ tuyển dụng.

Trân trọng./.


Lịch sử chỉnh sửa

Chuyển câu hỏi:

 Đơn vị tiếp nhận:



 Ghi chú:

Thông tin câu hỏi:

 Tiêu đề câu hỏi: điều kiện để được đăng ký thi công chức
 Nội dung câu hỏi:

em tên khang quê ở huyện trảng bàng,mới tốt nghiệp đại học thể dục thể thao,cho em hỏi khi nào nhận hồ sơ đăng ký thi công chức. và  khi nào mới tổ chức thi tuyển công chức giáo viên em xin cảm ơn! và điều kiện để tham gia thi công chức như thế nào?

 

 Lý do từ chối:

Trả lời câu hỏi

Nội dung câu hỏi:

em tên khang quê ở huyện trảng bàng,mới tốt nghiệp đại học thể dục thể thao,cho em hỏi khi nào nhận hồ sơ đăng ký thi công chức. và  khi nào mới tổ chức thi tuyển công chức giáo viên em xin cảm ơn! và điều kiện để tham gia thi công chức như thế nào?

 

Nội dung trả lời:
File đính kèm:

Chuyển trả câu hỏi

Lý do chuyển trả:

Đăng nhập

Tên đăng nhập:
Mật khẩu:

Đổi mật khẩu

Mật khẩu cũ:
Mật khẩu mới:
Nhập lại mật khẩu mới: