(GMT+7)

Chi tiết câu hỏi

Câu hỏi: Thi tuyển công chức 2015
Người hỏi : Trần Minh Thành     Số điện thoại:      Email:      Địa chỉ:
Ngày hỏi: 27/07/2015 - 17 Giờ 37 phút     Ngày chuyển: 28/07/2015 - 08 Giờ 57 phút
Nội dung câu hỏi:

Cho em hỏi khi nào có kế hoạch thi tuyển công chức? năm 2015 có tổ chức thi tuyển không?


Trả lời câu hỏi
Đơn vị trả lời: Sở Nội vụ     
Thời gian trả lời: 19/08/2015 - 14 Giờ 17 phút
Đánh giá câu trả lời:     0 lượt đánh giá
Nội dung câu trả lời:

Căn cứ vào nhu cầu tuyển dụng của các cơ quan, đơn vị, Ủy ban nhân dân tỉnh sẽ xem xét việc tổ chức thi tuyển công chức qua từng năm.

Trân Trọng./.

Mọi thắc mắc xin liên hệ Phòng Công chức Viên chức 0663839968


Lịch sử chỉnh sửa

Chuyển câu hỏi:

 Đơn vị tiếp nhận:



 Ghi chú:

Thông tin câu hỏi:

 Tiêu đề câu hỏi: Thi tuyển công chức 2015
 Nội dung câu hỏi:

Cho em hỏi khi nào có kế hoạch thi tuyển công chức? năm 2015 có tổ chức thi tuyển không?

 Lý do từ chối:

Trả lời câu hỏi

Nội dung câu hỏi:

Cho em hỏi khi nào có kế hoạch thi tuyển công chức? năm 2015 có tổ chức thi tuyển không?

Nội dung trả lời:
File đính kèm:

Chuyển trả câu hỏi

Lý do chuyển trả:

Đăng nhập

Tên đăng nhập:
Mật khẩu:

Đổi mật khẩu

Mật khẩu cũ:
Mật khẩu mới:
Nhập lại mật khẩu mới: