(GMT+7)

Chi tiết câu hỏi

Câu hỏi: Tuyển dụng công chức cấp xã năm 2013
Người hỏi : Nguyễn Văn Thạnh     Số điện thoại: 01693505881     Email: computer.thanh@yahoo.com     Địa chỉ: Tân Biên - Tây Ninh
Ngày hỏi: 05/09/2013 - 14 Giờ 43 phút     Ngày chuyển: 06/09/2013 - 16 Giờ 19 phút

Nội dung câu hỏi:

Thân chào, em ở Tân Biên - Tây Ninh cho em hỏi năm 2013 em thấy sở nội vụ có tuyển Công Chúc Cấp Xã, em muốn dự tuyển thì mua hồ sơ ở Huyện Tân Biên hay xuống Sở Nột Vụ Tỉnh mua và nộp ở Tỉnh luôn ạ. Em xin chân thành cảm ơn.


Trả lời câu hỏi
Đơn vị trả lời: Sở Nội vụ     
Thời gian trả lời: 09/09/2013 - 10 Giờ 18 phút
Đánh giá câu trả lời:     0 lượt đánh giá

Nội dung câu trả lời:

Cảm ơn bạn đã đặt câu hỏi. Theo Quy định tại Điều 9, Nghị định số 112/2011/NĐ-CP ngày 5/12/2011 của Chính phủ về Công chức xã, phường, thị trấn thì thẩm quyền tuyển dụng công chức cấp xã thuộc Chủ tịch UBND cấp huyện.

Bạn vui lòng liên hệ Phòng Nội vụ huyện Tân Biên để mua và nộp hồ sơ thi tuyển công chức cấp xã năm 2013.

Phòng Xây dựng chính quyền - Sở Nội vụ Tây Ninh            Điện thoại: 066.3824492


Lịch sử chỉnh sửa

Chuyển câu hỏi:

 Đơn vị tiếp nhận:



 Ghi chú:

Thông tin câu hỏi:

 Tiêu đề câu hỏi: Tuyển dụng công chức cấp xã năm 2013
 Nội dung câu hỏi:

Thân chào, em ở Tân Biên - Tây Ninh cho em hỏi năm 2013 em thấy sở nội vụ có tuyển Công Chúc Cấp Xã, em muốn dự tuyển thì mua hồ sơ ở Huyện Tân Biên hay xuống Sở Nột Vụ Tỉnh mua và nộp ở Tỉnh luôn ạ. Em xin chân thành cảm ơn.

 Lý do từ chối:

Trả lời câu hỏi

Nội dung câu hỏi:

Thân chào, em ở Tân Biên - Tây Ninh cho em hỏi năm 2013 em thấy sở nội vụ có tuyển Công Chúc Cấp Xã, em muốn dự tuyển thì mua hồ sơ ở Huyện Tân Biên hay xuống Sở Nột Vụ Tỉnh mua và nộp ở Tỉnh luôn ạ. Em xin chân thành cảm ơn.

Nội dung trả lời:
File đính kèm:

Chuyển trả câu hỏi

Lý do chuyển trả:

Đăng nhập

Tên đăng nhập:
Mật khẩu:

Đổi mật khẩu

Mật khẩu cũ:
Mật khẩu mới:
Nhập lại mật khẩu mới: