(GMT+7)

Chi tiết câu hỏi

Câu hỏi: Hẻm 26 CMT8 Khi nào được thi công hệ thống cống thoát nước
Người hỏi : Cá Nhân     Số điện thoại: 0364346838     Email:      Địa chỉ:
Ngày hỏi: 09/11/2020 - 14 Giờ 42 phút     Ngày chuyển: 09/11/2020 - 16 Giờ 13 phút

Nội dung câu hỏi:

Khi nào hẻm 26 CMT8 Khu Phố 3 Phường 2 được thi công hệ thống thoát nước vì từ lâu hẻm không có hệ thống thoát nước hoàn chỉnh cho các hộ gia đình sinh sống trong hẻm  khi mùa mưa xảy ra nước hay đọng trên mặt đường dễ gây hư hỏng về sau..


Trả lời câu hỏi
Đơn vị trả lời: UBND Thành Phố Tây Ninh     
Thời gian trả lời: 11/11/2020 - 11 Giờ 08 phút
Đánh giá câu trả lời:     0 lượt đánh giá

Nội dung câu trả lời:

UBND Thành phố thông tin đến bạn như sau:

Hẻm 26 CMT8 hiện nay là hẻm bê tông xi măng giống như các hẻm khác trên đường CMT8 chưa có hệ thống thoát nước từ trong hẻm ra đường CMT8. Ghi nhận ý kiến cử tri, trong năm 2021 Phòng Quản lý đô thị sẽ phối hợp với BQLDA ĐTXD TP và UBND các phường tiến hành khảo sát lên kế hoạch đầu tư hệ thống thoát nước các hẻm còn lại trên tuyến đường CMT8, trong đó có hẻm 26.

Trân trọng./.


Lịch sử chỉnh sửa

Chuyển câu hỏi:

 Đơn vị tiếp nhận:



 Ghi chú:

Thông tin câu hỏi:

 Tiêu đề câu hỏi: Hẻm 26 CMT8 Khi nào được thi công hệ thống cống thoát nước
 Nội dung câu hỏi:

Khi nào hẻm 26 CMT8 Khu Phố 3 Phường 2 được thi công hệ thống thoát nước vì từ lâu hẻm không có hệ thống thoát nước hoàn chỉnh cho các hộ gia đình sinh sống trong hẻm  khi mùa mưa xảy ra nước hay đọng trên mặt đường dễ gây hư hỏng về sau..

 Lý do từ chối:

Trả lời câu hỏi

Nội dung câu hỏi:

Khi nào hẻm 26 CMT8 Khu Phố 3 Phường 2 được thi công hệ thống thoát nước vì từ lâu hẻm không có hệ thống thoát nước hoàn chỉnh cho các hộ gia đình sinh sống trong hẻm  khi mùa mưa xảy ra nước hay đọng trên mặt đường dễ gây hư hỏng về sau..

Nội dung trả lời:
File đính kèm:

Chuyển trả câu hỏi

Lý do chuyển trả:

Đăng nhập

Tên đăng nhập:
Mật khẩu:

Đổi mật khẩu

Mật khẩu cũ:
Mật khẩu mới:
Nhập lại mật khẩu mới: