(GMT+7)

Chi tiết câu hỏi

Câu hỏi: Mở phòng trọ công nhân
Người hỏi : Nguyễn Bảo Quốc     Số điện thoại: 0352531308     Email: Tiasanngmauxanh3@gmail.com     Địa chỉ: Trảng Sa, Đôn Thuân, Trảng Bàng
Ngày hỏi: 09/11/2020 - 10 Giờ 36 phút     Ngày chuyển: 09/11/2020 - 11 Giờ 04 phút

Nội dung câu hỏi: Hiện tại em đang có 1 số vốn và định mở kinh doanh khoảng 10 căn trọ công nhân, nhưng mảnh đất chỗ em hiện tại là đất cây lâu năm và không lên được đất thổ cư. Vậy có cách nào không ạ!
Trả lời câu hỏi
Đơn vị trả lời: UBND huyện Trảng Bàng     
Thời gian trả lời: 18/11/2020 - 14 Giờ 34 phút
Đánh giá câu trả lời:     0 lượt đánh giá

Nội dung câu trả lời:

Chào Ông/Bà!

UBND thị xã Trảng Bàng nhận được câu hỏi của Ông/Bà tuy nhiên thông tin của Ông/Bà đưa ra chưa được rõ ràng. Đề nghị Ông/Bà liên hệ phòng Tài nguyên và Môi trường, phòng Tài chính - Kế hoạch, phòng Quản lý đô thị để được hướng dẫn.

Trân trọng./.


Lịch sử chỉnh sửa

Chuyển câu hỏi:

 Đơn vị tiếp nhận:



 Ghi chú:

Thông tin câu hỏi:

 Tiêu đề câu hỏi: Mở phòng trọ công nhân
 Nội dung câu hỏi: Hiện tại em đang có 1 số vốn và định mở kinh doanh khoảng 10 căn trọ công nhân, nhưng mảnh đất chỗ em hiện tại là đất cây lâu năm và không lên được đất thổ cư. Vậy có cách nào không ạ!
 Lý do từ chối:

Trả lời câu hỏi

Nội dung câu hỏi: Hiện tại em đang có 1 số vốn và định mở kinh doanh khoảng 10 căn trọ công nhân, nhưng mảnh đất chỗ em hiện tại là đất cây lâu năm và không lên được đất thổ cư. Vậy có cách nào không ạ!
Nội dung trả lời:
File đính kèm:

Chuyển trả câu hỏi

Lý do chuyển trả:

Đăng nhập

Tên đăng nhập:
Mật khẩu:

Đổi mật khẩu

Mật khẩu cũ:
Mật khẩu mới:
Nhập lại mật khẩu mới: