(GMT+7)

Chi tiết câu hỏi

Câu hỏi: Thông tin quy hoạch đất huyện bến cầu
Người hỏi : Nguyễn văn Hòa      Số điện thoại: 0949504457     Email: null     Địa chỉ: Ấp thuận tây- lợi thuận- bến cầu- tây ninh
Ngày hỏi: 03/11/2020 - 19 Giờ 03 phút     Ngày chuyển: 04/11/2020 - 07 Giờ 54 phút

Nội dung câu hỏi: Tôi có mua một lô đất thửa số: 122, tờ bản đồ số: 44. Địa chỉ: ấp thuận tây, xã lợi thuận, huyện bến cầu, tây ninh. Nay tôi muốn chuyển đổi mục đích lên đất ONT nhưng không biết có phù hợp với quy hoạch sử dụng đất của huyện không. Rất mong nhận được câu trả lời của các cấp UB có thẩm quyền, tôi xin chân thành cảm ơn
Đính kèmFile đính kèm
Trả lời câu hỏi
Đơn vị trả lời: UBND huyện Bến Cầu     
Thời gian trả lời: 05/11/2020 - 16 Giờ 17 phút
Đánh giá câu trả lời:     5 lượt đánh giá

Nội dung câu trả lời:

File đính kèm


Đính kèmFile đính kèm

Lịch sử chỉnh sửa

Chuyển câu hỏi:

 Đơn vị tiếp nhận:



 Ghi chú:

Thông tin câu hỏi:

 Tiêu đề câu hỏi: Thông tin quy hoạch đất huyện bến cầu
 Nội dung câu hỏi: Tôi có mua một lô đất thửa số: 122, tờ bản đồ số: 44. Địa chỉ: ấp thuận tây, xã lợi thuận, huyện bến cầu, tây ninh. Nay tôi muốn chuyển đổi mục đích lên đất ONT nhưng không biết có phù hợp với quy hoạch sử dụng đất của huyện không. Rất mong nhận được câu trả lời của các cấp UB có thẩm quyền, tôi xin chân thành cảm ơn
 Lý do từ chối:

Trả lời câu hỏi

Nội dung câu hỏi: Tôi có mua một lô đất thửa số: 122, tờ bản đồ số: 44. Địa chỉ: ấp thuận tây, xã lợi thuận, huyện bến cầu, tây ninh. Nay tôi muốn chuyển đổi mục đích lên đất ONT nhưng không biết có phù hợp với quy hoạch sử dụng đất của huyện không. Rất mong nhận được câu trả lời của các cấp UB có thẩm quyền, tôi xin chân thành cảm ơn
Nội dung trả lời:
File đính kèm:

Chuyển trả câu hỏi

Lý do chuyển trả:

Đăng nhập

Tên đăng nhập:
Mật khẩu:

Đổi mật khẩu

Mật khẩu cũ:
Mật khẩu mới:
Nhập lại mật khẩu mới: