(GMT+7)

Chi tiết câu hỏi

Câu hỏi: Giải quyết lấn chiếm lề đường buôn bán mất trật tự, vệ sinh đường 30/4, P1, TPTN
Người hỏi : Cá nhân     Số điện thoại: 0985719819     Email:      Địa chỉ:
Ngày hỏi: 05/08/2020 - 14 Giờ 45 phút     Ngày chuyển: 05/08/2020 - 14 Giờ 48 phút

Nội dung câu hỏi:

- Kính gửi: UBDN TP. Tây Ninh, UBND Phường 1

Đề ngị UBND cho người tiến hành kiểm tra, giải tỏa vài hộ tự che chắn, lấn chiếđất, lề đường tại đầu hẻm 27, 29 đối diện bệnh viên đa khoa tỉnh Tây Ninh gâp mất trật tự đô thị, mỹ quan và an toàn giao thông chung.

Trân trọng


Trả lời câu hỏi
Đơn vị trả lời: UBND Thành Phố Tây Ninh     
Thời gian trả lời: 09/08/2020 - 22 Giờ 47 phút
Đánh giá câu trả lời:     6 lượt đánh giá

Nội dung câu trả lời:

UBND Thành phố ghi nhận và cảm ơn ý kiến phản ánh của bạn, thông tin đến bạn như sau:

Sau khi nhận thông tin, Phòng QLĐT - Đội Quản lý TTĐT đã xử lý giải tỏa thông thoáng đối với hẻm 27, 29 đường 30-4.

Trân trọng.


Đính kèmFile đính kèm

Lịch sử chỉnh sửa

Chuyển câu hỏi:

 Đơn vị tiếp nhận:



 Ghi chú:

Thông tin câu hỏi:

 Tiêu đề câu hỏi: Giải quyết lấn chiếm lề đường buôn bán mất trật tự, vệ sinh đường 30/4, P1, TPTN
 Nội dung câu hỏi:

- Kính gửi: UBDN TP. Tây Ninh, UBND Phường 1

Đề ngị UBND cho người tiến hành kiểm tra, giải tỏa vài hộ tự che chắn, lấn chiếđất, lề đường tại đầu hẻm 27, 29 đối diện bệnh viên đa khoa tỉnh Tây Ninh gâp mất trật tự đô thị, mỹ quan và an toàn giao thông chung.

Trân trọng

 Lý do từ chối:

Trả lời câu hỏi

Nội dung câu hỏi:

- Kính gửi: UBDN TP. Tây Ninh, UBND Phường 1

Đề ngị UBND cho người tiến hành kiểm tra, giải tỏa vài hộ tự che chắn, lấn chiếđất, lề đường tại đầu hẻm 27, 29 đối diện bệnh viên đa khoa tỉnh Tây Ninh gâp mất trật tự đô thị, mỹ quan và an toàn giao thông chung.

Trân trọng

Nội dung trả lời:
File đính kèm:

Chuyển trả câu hỏi

Lý do chuyển trả:

Đăng nhập

Tên đăng nhập:
Mật khẩu:

Đổi mật khẩu

Mật khẩu cũ:
Mật khẩu mới:
Nhập lại mật khẩu mới: