(GMT+7)

Chi tiết câu hỏi

Câu hỏi: Máy tính và máy in tại Trung tâm hành chánh công
Người hỏi : THIÊN TRANG     Số điện thoại: 0986086096     Email: null     Địa chỉ: Tây Ninh
Ngày hỏi: 16/06/2020 - 08 Giờ 52 phút     Ngày chuyển: 16/06/2020 - 08 Giờ 54 phút

Nội dung câu hỏi: Máy tính và máy in tại Trung tâm hành chánh công hết mực một thời gian dài không thấy ai quan tâm thay thế để phục vụ, mong cơ quan sớm thay đổi. Cám ơn
Trả lời câu hỏi
Đơn vị trả lời: VP Đoàn ĐBQH, HĐND và UBND tỉnh     
Thời gian trả lời: 17/06/2020 - 08 Giờ 15 phút
Đánh giá câu trả lời:     0 lượt đánh giá

Nội dung câu trả lời:

Cảm ơn ý kiến đóng góp của ông/bà. Trung tâm Hành chính công tỉnh Tây Ninh tiếp thu ý kiến của ông/bà, qua kiểm tra các máy tính và máy in để phục vụ việc tra cứu thông tin và nộp hồ sơ trực tuyến vẫn đảm bảo mực in đầy đủ, tuy nhiên thời điểm ông/bà sử dụng máy tính để tra cứu thông tin, in ấn tài liệu do bị lỗi về kỹ thuật nên không in được tại thời điểm đó, Trung tâm đã cho bộ phận kỹ thuật kiểm tra khắc phục. Trân trọng!


Lịch sử chỉnh sửa

Chuyển câu hỏi:

 Đơn vị tiếp nhận:



 Ghi chú:

Thông tin câu hỏi:

 Tiêu đề câu hỏi: Máy tính và máy in tại Trung tâm hành chánh công
 Nội dung câu hỏi: Máy tính và máy in tại Trung tâm hành chánh công hết mực một thời gian dài không thấy ai quan tâm thay thế để phục vụ, mong cơ quan sớm thay đổi. Cám ơn
 Lý do từ chối:

Trả lời câu hỏi

Nội dung câu hỏi: Máy tính và máy in tại Trung tâm hành chánh công hết mực một thời gian dài không thấy ai quan tâm thay thế để phục vụ, mong cơ quan sớm thay đổi. Cám ơn
Nội dung trả lời:
File đính kèm:

Chuyển trả câu hỏi

Lý do chuyển trả:

Đăng nhập

Tên đăng nhập:
Mật khẩu:

Đổi mật khẩu

Mật khẩu cũ:
Mật khẩu mới:
Nhập lại mật khẩu mới: