(GMT+7)

Chi tiết câu hỏi

Câu hỏi: UBND Ninh Thạnh: Tiền trợ cấp cho người bán vé số do ảnh hưởng dịch Covid
Người hỏi : Phạm Nghiêm Tấn Phi     Số điện thoại: 0963209812     Email: Phipham116@gmail.com     Địa chỉ: Tây Ninh
Ngày hỏi: 11/06/2020 - 14 Giờ 13 phút     Ngày chuyển: 11/06/2020 - 14 Giờ 37 phút

Nội dung câu hỏi: Tiền trợ cấp cho người bán vé số do ảnh hưởng dịch Covid tại địa bàn Ninh Thạnh cho tới nay vẫn chưa nhận được? Vậy cho tôi hỏi khi nào người dân mới nhận được tiền? Và nhận như thế nào? Ở đâu?
Trả lời câu hỏi
Đơn vị trả lời: UBND Thành Phố Tây Ninh     
Thời gian trả lời: 18/06/2020 - 09 Giờ 57 phút
Đánh giá câu trả lời:     0 lượt đánh giá

Nội dung câu trả lời:

UBND phường Ninh Thạnh thông tin đến bạn như sau:

UBND phường Ninh Thạnh đã thực hiện xong đợt 1 việc cấp tiền hỗ trợ cho người bán vé số do ảnh hưởng dịch Covid-19 (theo Công văn số 366/UBND ngày 15/4/2020 của UBND TP.Tây Ninh là 63 trường hợp), số tiền: 56.700.000 đồng.

Trong quá trình thực hiện các chính sách hỗ trợ người dân gặp khó khăn do ảnh hưởng của dịch Covid-19, còn một số trường hợp bán vé số chưa đăng ký để làm hồ sơ hỗ trợ theo quy định. UBND Phường đã triển khai thông báo rộng rãi đến các khu phố để người dân biết, liên hệ UBND phường làm thủ tục nhận hỗ trợ.

Hiện nay, UBND Phường đã hoàn thành hồ sơ hỗ trợ người bán vé số đợt 2 (86 trường hợp) gửi về cơ quan cấp trên thẩm định và sẽ thông báo cho người dân biết khi có kết quả.

Để nắm rõ danh sách cụ thể nhận hỗ trợ cũng như các chính sách có liên quan, đề nghị người dân liên hệ UBND phường Ninh Thạnh để được giải đáp hoặc có thể liên hệ qua số điện thoại: 0276.3620216.

Xin cảm ơn.


Lịch sử chỉnh sửa

Chuyển câu hỏi:

 Đơn vị tiếp nhận:



 Ghi chú:

Thông tin câu hỏi:

 Tiêu đề câu hỏi: UBND Ninh Thạnh: Tiền trợ cấp cho người bán vé số do ảnh hưởng dịch Covid
 Nội dung câu hỏi: Tiền trợ cấp cho người bán vé số do ảnh hưởng dịch Covid tại địa bàn Ninh Thạnh cho tới nay vẫn chưa nhận được? Vậy cho tôi hỏi khi nào người dân mới nhận được tiền? Và nhận như thế nào? Ở đâu?
 Lý do từ chối:

Trả lời câu hỏi

Nội dung câu hỏi: Tiền trợ cấp cho người bán vé số do ảnh hưởng dịch Covid tại địa bàn Ninh Thạnh cho tới nay vẫn chưa nhận được? Vậy cho tôi hỏi khi nào người dân mới nhận được tiền? Và nhận như thế nào? Ở đâu?
Nội dung trả lời:
File đính kèm:

Chuyển trả câu hỏi

Lý do chuyển trả:

Đăng nhập

Tên đăng nhập:
Mật khẩu:

Đổi mật khẩu

Mật khẩu cũ:
Mật khẩu mới:
Nhập lại mật khẩu mới: