(GMT+7)

Chi tiết câu hỏi

Câu hỏi: Thi Công Chức
Người hỏi : Chung     Số điện thoại: 0855079997     Email:      Địa chỉ: Tây Ninh
Ngày hỏi: 18/05/2020 - 11 Giờ 56 phút     Ngày chuyển: 18/05/2020 - 15 Giờ 28 phút

Nội dung câu hỏi:

Dạ Cho Em xin hỏi sở y tế khi nào mới tổ chức thi công chức ạ ? Em xin chân thành cám ơn ạ.


Trả lời câu hỏi
Đơn vị trả lời: Sở Y tế     
Thời gian trả lời: 19/05/2020 - 13 Giờ 41 phút
Đánh giá câu trả lời:     0 lượt đánh giá

Nội dung câu trả lời:

Sở Y tế trả lời như sau:

1. Sở Y tế chỉ có tuyển dụng viên chức Y tế. Tùy vào tình hình tuyển dụng hàng năm Sở Y tế tổ chức thi tuyển hoặc xét tuyển viên chức Y tế.

2. Sở Y tế không có tổ chức thi tuyển công chức. Việc thi tuyển công chức do Sở Nội vụ tổ chức. Bạn có thể liên hện Sở Nội vụ để biết thêm về việc thi tuyển Công chức hàng năm.

3. Cuối năm 2019 Sở Y tế có đợt tổ chức xét tuyển viên chức đã phát hành và đã hết nhận hồ sơ. Do tình hình dịch bệnh Covid-19 nên Sở Y tế tạm thời chưa tổ chức xét tuyển. Khi nào có thông báo về việc xét tuyển Sở Y tế sẽ thông báo trên website của Sở và niêm yết tại Văn phòng Sở Y tế.


Lịch sử chỉnh sửa

Chuyển câu hỏi:

 Đơn vị tiếp nhận:



 Ghi chú:

Thông tin câu hỏi:

 Tiêu đề câu hỏi: Thi Công Chức
 Nội dung câu hỏi:

Dạ Cho Em xin hỏi sở y tế khi nào mới tổ chức thi công chức ạ ? Em xin chân thành cám ơn ạ.

 Lý do từ chối:

Trả lời câu hỏi

Nội dung câu hỏi:

Dạ Cho Em xin hỏi sở y tế khi nào mới tổ chức thi công chức ạ ? Em xin chân thành cám ơn ạ.

Nội dung trả lời:
File đính kèm:

Chuyển trả câu hỏi

Lý do chuyển trả:

Đăng nhập

Tên đăng nhập:
Mật khẩu:

Đổi mật khẩu

Mật khẩu cũ:
Mật khẩu mới:
Nhập lại mật khẩu mới: