(GMT+7)

Chi tiết câu hỏi

Câu hỏi: Ô nhiễm tiếng ồn
Người hỏi : Cá nhân     Số điện thoại: 0358454952     Email:      Địa chỉ: Thành phố Tây Ninh
Ngày hỏi: 15/05/2020 - 21 Giờ 03 phút     Ngày chuyển: 18/05/2020 - 07 Giờ 52 phút

Nội dung câu hỏi:

Kính gửi UBND thành phố Tây Ninh,

Trên đường Điện Biên Phủ, phường Ninh Thạnh, thành phố Tây Ninh mới mở một quán cháo ếch Singapore( đối diện cây xăng Quang Minh). Mỗi chiều khi họ mở cửa buôn bán thì lại mở nhạc cực lớn từ 17 giờ đến 22 giờ tối. Gây ảnh hưởng nghiêm trọng đến nhịp sống sinh hoạt của mọi người xung quanh khi buổi tối là thời gian nghỉ ngơi của mọi người sau một ngày làm việc mệt mỏi. Kính mong UBND thành phố Tây Ninh giải quyết dứt điểm tình trạng ô nhiễm tiếng ồn này.


Trả lời câu hỏi
Đơn vị trả lời: UBND Thành Phố Tây Ninh     
Thời gian trả lời: 19/05/2020 - 10 Giờ 22 phút
Đánh giá câu trả lời:     1 lượt đánh giá

Nội dung câu trả lời:

UBND Thành phố ghi nhận ý kiến phản ánh của bạn, thông tin đến bạn như sau:

Ngày 18/5/2020, UBND phường Ninh Thạnh đã cử cán bộ đến làm việc với bà Nguyễn Thị Mỹ Tiên - chủ cơ sở kinh doanh, cho ký biên bản cam kết mở âm thanh vừa đủ, nếu vi phạm sẽ xử lý theo quy định quy định của pháp luật.


Lịch sử chỉnh sửa

Chuyển câu hỏi:

 Đơn vị tiếp nhận:



 Ghi chú:

Thông tin câu hỏi:

 Tiêu đề câu hỏi: Ô nhiễm tiếng ồn
 Nội dung câu hỏi:

Kính gửi UBND thành phố Tây Ninh,

Trên đường Điện Biên Phủ, phường Ninh Thạnh, thành phố Tây Ninh mới mở một quán cháo ếch Singapore( đối diện cây xăng Quang Minh). Mỗi chiều khi họ mở cửa buôn bán thì lại mở nhạc cực lớn từ 17 giờ đến 22 giờ tối. Gây ảnh hưởng nghiêm trọng đến nhịp sống sinh hoạt của mọi người xung quanh khi buổi tối là thời gian nghỉ ngơi của mọi người sau một ngày làm việc mệt mỏi. Kính mong UBND thành phố Tây Ninh giải quyết dứt điểm tình trạng ô nhiễm tiếng ồn này.

 Lý do từ chối:

Trả lời câu hỏi

Nội dung câu hỏi:

Kính gửi UBND thành phố Tây Ninh,

Trên đường Điện Biên Phủ, phường Ninh Thạnh, thành phố Tây Ninh mới mở một quán cháo ếch Singapore( đối diện cây xăng Quang Minh). Mỗi chiều khi họ mở cửa buôn bán thì lại mở nhạc cực lớn từ 17 giờ đến 22 giờ tối. Gây ảnh hưởng nghiêm trọng đến nhịp sống sinh hoạt của mọi người xung quanh khi buổi tối là thời gian nghỉ ngơi của mọi người sau một ngày làm việc mệt mỏi. Kính mong UBND thành phố Tây Ninh giải quyết dứt điểm tình trạng ô nhiễm tiếng ồn này.

Nội dung trả lời:
File đính kèm:

Chuyển trả câu hỏi

Lý do chuyển trả:

Đăng nhập

Tên đăng nhập:
Mật khẩu:

Đổi mật khẩu

Mật khẩu cũ:
Mật khẩu mới:
Nhập lại mật khẩu mới: