(GMT+7)

Chi tiết câu hỏi

Câu hỏi: đường dây cáp thấp, trách nhiệm do đơn vị nào
Người hỏi : DNTN Đông Á     Số điện thoại: 0913776277     Email: vp.thanhtriz@gmail.com     Địa chỉ: 1/2 Nguyễn Văn Linh, Trường Tây, Hòa Thành, Tây Ninh
Ngày hỏi: 12/02/2020 - 15 Giờ 48 phút     Ngày chuyển: 13/02/2020 - 14 Giờ 32 phút

Nội dung câu hỏi:

DNTN xăng dầu Đông Á

Địa chỉ : 1/2 Đường Nguyễn Văn Linh,Trường lộc ,Trường Tây, Hoà Thành ,Tây Ninh.

Từ khi mở rộng đường Nguyễn Văn Linh, các đơn vị di dời trụ điện, các dây cáp viễn thông, truyền hình cũng dời theo. Sau khi hoàn thành xong con đường, chùm dây cáp lớn trước cửa nhà có độ cao rất thấp, ước tính cao hơn 3m, làm cho các loại xe tải không thể vào trạm đổ nhiên liệu được, từ đó đã làm ảnh hưởng rất lớn đến kinh doanh của Doanh Nghiệp.

Lúc đó doanh nghiệp đã liên lạc khắp nơi gọi điện các đơn vị nhưng bóng đổ thầy, thầy đổ bóng và rồi tình trạng này đã diễn ra hơn 1 năm nay. Đến nay đã quá sức chịu đựng của Doanh Nghiệp. 

Chúng tôi kiến nghị lên trang Thông Tin Tỉnh Tây Ninh, đề nghị các đơn vị có liên quan hỗ trợ nâng cao đường cáp để doanh nghiệp kinh doanh thuận lợi.

Kính đề nghị. Xin chân thành cảm ơn.


Trả lời câu hỏi
Đơn vị trả lời: Sở Thông tin và Truyền thông     
Thời gian trả lời: 20/02/2020 - 15 Giờ 54 phút
Đánh giá câu trả lời:     0 lượt đánh giá

Nội dung câu trả lời:

Sở Thông tin và Truyền thông trả lời ông/bà như sau:

Sở Thông tin và Truyền thông đã phối hợp với các doanh nghiệp viễn thông trên địa bàn tỉnh rà soát, kiểm tra công tác lắp đặt mạng cáp trên tuyến đường Nguyễn Văn Linh theo phản ánh. Đồng thời chỉ đạo các doanh nghiệp viễn thông đã tổ chức khắc phục và bó gọn cáp viễn thông trên tuyến đường trên đảm bảo mỹ quan đô thị và an toàn giao thông.

Để biết thêm thông tin và được hướng dẫn chi tiết, đề nghị ông/bà liên hệ Sở Thông tin và Truyền thông (địa chỉ: Số 06, đường Trần Quốc Toản, Phường 2, Thành phố Tây Ninh, tỉnh Tây Ninh, điện thoại: 0276 3813 111)

Trân trọng./.


Lịch sử chỉnh sửa

Chuyển câu hỏi:

 Đơn vị tiếp nhận:



 Ghi chú:

Thông tin câu hỏi:

 Tiêu đề câu hỏi: đường dây cáp thấp, trách nhiệm do đơn vị nào
 Nội dung câu hỏi:

DNTN xăng dầu Đông Á

Địa chỉ : 1/2 Đường Nguyễn Văn Linh,Trường lộc ,Trường Tây, Hoà Thành ,Tây Ninh.

Từ khi mở rộng đường Nguyễn Văn Linh, các đơn vị di dời trụ điện, các dây cáp viễn thông, truyền hình cũng dời theo. Sau khi hoàn thành xong con đường, chùm dây cáp lớn trước cửa nhà có độ cao rất thấp, ước tính cao hơn 3m, làm cho các loại xe tải không thể vào trạm đổ nhiên liệu được, từ đó đã làm ảnh hưởng rất lớn đến kinh doanh của Doanh Nghiệp.

Lúc đó doanh nghiệp đã liên lạc khắp nơi gọi điện các đơn vị nhưng bóng đổ thầy, thầy đổ bóng và rồi tình trạng này đã diễn ra hơn 1 năm nay. Đến nay đã quá sức chịu đựng của Doanh Nghiệp. 

Chúng tôi kiến nghị lên trang Thông Tin Tỉnh Tây Ninh, đề nghị các đơn vị có liên quan hỗ trợ nâng cao đường cáp để doanh nghiệp kinh doanh thuận lợi.

Kính đề nghị. Xin chân thành cảm ơn.

 Lý do từ chối:

Trả lời câu hỏi

Nội dung câu hỏi:

DNTN xăng dầu Đông Á

Địa chỉ : 1/2 Đường Nguyễn Văn Linh,Trường lộc ,Trường Tây, Hoà Thành ,Tây Ninh.

Từ khi mở rộng đường Nguyễn Văn Linh, các đơn vị di dời trụ điện, các dây cáp viễn thông, truyền hình cũng dời theo. Sau khi hoàn thành xong con đường, chùm dây cáp lớn trước cửa nhà có độ cao rất thấp, ước tính cao hơn 3m, làm cho các loại xe tải không thể vào trạm đổ nhiên liệu được, từ đó đã làm ảnh hưởng rất lớn đến kinh doanh của Doanh Nghiệp.

Lúc đó doanh nghiệp đã liên lạc khắp nơi gọi điện các đơn vị nhưng bóng đổ thầy, thầy đổ bóng và rồi tình trạng này đã diễn ra hơn 1 năm nay. Đến nay đã quá sức chịu đựng của Doanh Nghiệp. 

Chúng tôi kiến nghị lên trang Thông Tin Tỉnh Tây Ninh, đề nghị các đơn vị có liên quan hỗ trợ nâng cao đường cáp để doanh nghiệp kinh doanh thuận lợi.

Kính đề nghị. Xin chân thành cảm ơn.

Nội dung trả lời:
File đính kèm:

Chuyển trả câu hỏi

Lý do chuyển trả:

Đăng nhập

Tên đăng nhập:
Mật khẩu:

Đổi mật khẩu

Mật khẩu cũ:
Mật khẩu mới:
Nhập lại mật khẩu mới: