(GMT+7)

Chi tiết câu hỏi

Câu hỏi: Con rể chém bố vợ có tổ chức
Người hỏi : Hạ Ly     Số điện thoại: 0367635998     Email: haly.do99@gmail.com     Địa chỉ: Đồng Nai
Ngày hỏi: 10/02/2020 - 14 Giờ 35 phút     Ngày chuyển: 10/02/2020 - 15 Giờ 03 phút

Nội dung câu hỏi:

Con rể chặn đường chém bố vợ có tổ chức, gây thương tích cho bị hại khoảng 60%, vì hung thủ có dùng hung khí nên gia đình bị hại có tự vệ và gây thương tích cho hung thủ khoảng 11% thì xử phạt như thế nào?


Trả lời câu hỏi
Đơn vị trả lời: Công an Tỉnh     
Thời gian trả lời: 10/02/2020 - 15 Giờ 20 phút
Đánh giá câu trả lời:     0 lượt đánh giá

Nội dung câu trả lời:

Chào Hạ Ly  !

Vụ việc nêu trên xảy ra trên địa bàn thuộc Ấp, Xã , Huyện nào ? Cơ quan chức năng nào đang thụ lý ?

Bạn có thể cung cấp rõ thêm thông tin sự việc.

Trân trọng 


Lịch sử chỉnh sửa

Chuyển câu hỏi:

 Đơn vị tiếp nhận:



 Ghi chú:

Thông tin câu hỏi:

 Tiêu đề câu hỏi: Con rể chém bố vợ có tổ chức
 Nội dung câu hỏi:

Con rể chặn đường chém bố vợ có tổ chức, gây thương tích cho bị hại khoảng 60%, vì hung thủ có dùng hung khí nên gia đình bị hại có tự vệ và gây thương tích cho hung thủ khoảng 11% thì xử phạt như thế nào?

 Lý do từ chối:

Trả lời câu hỏi

Nội dung câu hỏi:

Con rể chặn đường chém bố vợ có tổ chức, gây thương tích cho bị hại khoảng 60%, vì hung thủ có dùng hung khí nên gia đình bị hại có tự vệ và gây thương tích cho hung thủ khoảng 11% thì xử phạt như thế nào?

Nội dung trả lời:
File đính kèm:

Chuyển trả câu hỏi

Lý do chuyển trả:

Đăng nhập

Tên đăng nhập:
Mật khẩu:

Đổi mật khẩu

Mật khẩu cũ:
Mật khẩu mới:
Nhập lại mật khẩu mới: