(GMT+7)

Chi tiết câu hỏi

Câu hỏi: Giá đất áp dụng khi đền bù tại dự án xây khu công nghiệp Chà Là tại xã Chà Là, Dương Minh Châu, Tây Ninh
Người hỏi : Trần Thế Đông     Số điện thoại: 0919196031     Email: thedong.trc@gmail.com     Địa chỉ: ấp 3- Bến Củi- Dương Minh Châu- Tây Ninh
Ngày hỏi: 03/01/2020 - 10 Giờ 26 phút     Ngày chuyển: 03/01/2020 - 10 Giờ 30 phút

Nội dung câu hỏi:

Tôi có miềng đất với thông tin như sau:

1. Người sử dụng: Trần Thế Đông và Nguyễn Thị Hồng Nhung; địa chỉ: Ấp 3 xã Bến Củi, Dương Minh Châu, Tây Ninh.

2. Thửa đất số 289 tờ bản đồ 32

3. Địa chỉ: Xã Chà Là huyện Dương Minh Châu tỉnh Tây Ninh

4. Diện tích 725,9 mét vuông

5. Mục đích sử dụng đất: Đất trồng lúa nước còn lại

6. Thời hạn sử dụng: đến 9/11/2066

Câu hỏi: Kính hỏi cơ quan chức năng Huyện Dương Minh Châu, nếu đất của tôi bị thu hồi để mở rộng khu công nghiệp thì giá đất áp dụng để bồi thường cho tôi là bao nhiêu, xin trả lời chi tiết cụ thể giá đất áp dụng cho 1 mét vuông theo quy định hiện hành mới nhất vì bản thân tôi tham khảo bảng giá đất của Ủy ban nhân dân Tỉnh Tây Ninh quy định nhưng không biết được vị trí và khu vực nên không tính được giá. Xin trân trọng cảm ơn.


Trả lời câu hỏi
Đơn vị trả lời: UBND huyện Dương Minh Châu     
Thời gian trả lời: 08/01/2020 - 14 Giờ 29 phút
Đánh giá câu trả lời:     0 lượt đánh giá

Nội dung câu trả lời:

Trường hợp đất của hộ ông Trần Thế Đông và bà Nguyễn Thị Hồng Nhung nằm trong dự án mở rộng Khu công nghiệp Chà Là giai đoạn 2, được biết dự án này đã được UBND tỉnh chỉ đạo ngưng thực hiện nên không thực hiện thu hồi đất. Khi nào UBND tỉnh có chủ trương triển khai thực hiện dự án thì tại thời điểm thu hồi đất mới có giá đất cụ thể, chính xác.

Trân trọng./.


Lịch sử chỉnh sửa

Chuyển câu hỏi:

 Đơn vị tiếp nhận:



 Ghi chú:

Thông tin câu hỏi:

 Tiêu đề câu hỏi: Giá đất áp dụng khi đền bù tại dự án xây khu công nghiệp Chà Là tại xã Chà Là, Dương Minh Châu, Tây Ninh
 Nội dung câu hỏi:

Tôi có miềng đất với thông tin như sau:

1. Người sử dụng: Trần Thế Đông và Nguyễn Thị Hồng Nhung; địa chỉ: Ấp 3 xã Bến Củi, Dương Minh Châu, Tây Ninh.

2. Thửa đất số 289 tờ bản đồ 32

3. Địa chỉ: Xã Chà Là huyện Dương Minh Châu tỉnh Tây Ninh

4. Diện tích 725,9 mét vuông

5. Mục đích sử dụng đất: Đất trồng lúa nước còn lại

6. Thời hạn sử dụng: đến 9/11/2066

Câu hỏi: Kính hỏi cơ quan chức năng Huyện Dương Minh Châu, nếu đất của tôi bị thu hồi để mở rộng khu công nghiệp thì giá đất áp dụng để bồi thường cho tôi là bao nhiêu, xin trả lời chi tiết cụ thể giá đất áp dụng cho 1 mét vuông theo quy định hiện hành mới nhất vì bản thân tôi tham khảo bảng giá đất của Ủy ban nhân dân Tỉnh Tây Ninh quy định nhưng không biết được vị trí và khu vực nên không tính được giá. Xin trân trọng cảm ơn.

 Lý do từ chối:

Trả lời câu hỏi

Nội dung câu hỏi:

Tôi có miềng đất với thông tin như sau:

1. Người sử dụng: Trần Thế Đông và Nguyễn Thị Hồng Nhung; địa chỉ: Ấp 3 xã Bến Củi, Dương Minh Châu, Tây Ninh.

2. Thửa đất số 289 tờ bản đồ 32

3. Địa chỉ: Xã Chà Là huyện Dương Minh Châu tỉnh Tây Ninh

4. Diện tích 725,9 mét vuông

5. Mục đích sử dụng đất: Đất trồng lúa nước còn lại

6. Thời hạn sử dụng: đến 9/11/2066

Câu hỏi: Kính hỏi cơ quan chức năng Huyện Dương Minh Châu, nếu đất của tôi bị thu hồi để mở rộng khu công nghiệp thì giá đất áp dụng để bồi thường cho tôi là bao nhiêu, xin trả lời chi tiết cụ thể giá đất áp dụng cho 1 mét vuông theo quy định hiện hành mới nhất vì bản thân tôi tham khảo bảng giá đất của Ủy ban nhân dân Tỉnh Tây Ninh quy định nhưng không biết được vị trí và khu vực nên không tính được giá. Xin trân trọng cảm ơn.

Nội dung trả lời:
File đính kèm:

Chuyển trả câu hỏi

Lý do chuyển trả:

Đăng nhập

Tên đăng nhập:
Mật khẩu:

Đổi mật khẩu

Mật khẩu cũ:
Mật khẩu mới:
Nhập lại mật khẩu mới: