(GMT+7)

Chi tiết câu hỏi

Câu hỏi: Các anh chị cho mình hỏi về BHYT khi khám chữa bệnh
Người hỏi : Nguyễn Quốc Đại     Số điện thoại:      Email: quocdai1988@gmail.com     Địa chỉ:
Ngày hỏi: 20/12/2019 - 15 Giờ 46 phút     Ngày chuyển: 20/12/2019 - 17 Giờ 35 phút

Nội dung câu hỏi:

Các anh chị cho em hỏi về BHYT chút ạ. Em có đi khám nam khoa tại phòng khám Thái Hà, nghe nói là phòng khám tư nhân vậy em có được hưởng bảo hiểm xã hội không ạ?


Trả lời câu hỏi
Đơn vị trả lời: Bảo hiểm Xã hội Tây Ninh     
Thời gian trả lời: 24/12/2019 - 15 Giờ 42 phút
Đánh giá câu trả lời:     0 lượt đánh giá

Nội dung câu trả lời:

         Bảo hiểm xã hội tỉnh Tây Ninh trả lời

         Bạn đi khám Phòng khám tư nhân không được hưởng bảo hiểm y tế theo qui định tại Điều 30 của Nghị định số 146/2018/NĐ-CP, ngày 17/10/2018 của Chính phủ ban hành Nghị định quy định chi tiết và hướng dẫn biện pháp thi hành một số điều của Luật bảo hiểm y tế./.


Lịch sử chỉnh sửa

Chuyển câu hỏi:

 Đơn vị tiếp nhận:



 Ghi chú:

Thông tin câu hỏi:

 Tiêu đề câu hỏi: Các anh chị cho mình hỏi về BHYT khi khám chữa bệnh
 Nội dung câu hỏi:

Các anh chị cho em hỏi về BHYT chút ạ. Em có đi khám nam khoa tại phòng khám Thái Hà, nghe nói là phòng khám tư nhân vậy em có được hưởng bảo hiểm xã hội không ạ?

 Lý do từ chối:

Trả lời câu hỏi

Nội dung câu hỏi:

Các anh chị cho em hỏi về BHYT chút ạ. Em có đi khám nam khoa tại phòng khám Thái Hà, nghe nói là phòng khám tư nhân vậy em có được hưởng bảo hiểm xã hội không ạ?

Nội dung trả lời:
File đính kèm:

Chuyển trả câu hỏi

Lý do chuyển trả:

Đăng nhập

Tên đăng nhập:
Mật khẩu:

Đổi mật khẩu

Mật khẩu cũ:
Mật khẩu mới:
Nhập lại mật khẩu mới: