(GMT+7)

Chi tiết câu hỏi

Câu hỏi: Khám phụ khoa ở phòng khám tư có được hưởng BHYT không?
Người hỏi : Trần Thị Hà     Số điện thoại:      Email:      Địa chỉ:
Ngày hỏi: 20/12/2019 - 15 Giờ 43 phút     Ngày chuyển: 20/12/2019 - 17 Giờ 34 phút

Nội dung câu hỏi:

Chào anh chị!
Anh chị cho em hỏi: Em có tham gia bảo hiểm y tế tự nguyện, em đang định đi khám phụ khoa, tại phòng khám tư không biết BHYT của em có giảm được chi phí khám phụ khoa không ạ? Nếu giảm thì mức giảm như thế nào?
Cám ơn anh chị!


Trả lời câu hỏi
Đơn vị trả lời: Bảo hiểm Xã hội Tây Ninh     
Thời gian trả lời: 24/12/2019 - 15 Giờ 43 phút
Đánh giá câu trả lời:     3 lượt đánh giá

Nội dung câu trả lời:

        Bảo hiểm xã hội tỉnh Tây Ninh trả lời

        Bạn đi khám Phòng khám tư nhân không được hưởng bảo hiểm y tế theo qui định tại Điều 30 của Nghị định số 146/2018/NĐ-CP, ngày 17/10/2018 của Chính phủ ban hành Nghị định quy định chi tiết và hướng dẫn biện pháp thi hành một số điều của Luật bảo hiểm y tế./.

 


Lịch sử chỉnh sửa

Chuyển câu hỏi:

 Đơn vị tiếp nhận:



 Ghi chú:

Thông tin câu hỏi:

 Tiêu đề câu hỏi: Khám phụ khoa ở phòng khám tư có được hưởng BHYT không?
 Nội dung câu hỏi:

Chào anh chị!
Anh chị cho em hỏi: Em có tham gia bảo hiểm y tế tự nguyện, em đang định đi khám phụ khoa, tại phòng khám tư không biết BHYT của em có giảm được chi phí khám phụ khoa không ạ? Nếu giảm thì mức giảm như thế nào?
Cám ơn anh chị!

 Lý do từ chối:

Trả lời câu hỏi

Nội dung câu hỏi:

Chào anh chị!
Anh chị cho em hỏi: Em có tham gia bảo hiểm y tế tự nguyện, em đang định đi khám phụ khoa, tại phòng khám tư không biết BHYT của em có giảm được chi phí khám phụ khoa không ạ? Nếu giảm thì mức giảm như thế nào?
Cám ơn anh chị!

Nội dung trả lời:
File đính kèm:

Chuyển trả câu hỏi

Lý do chuyển trả:

Đăng nhập

Tên đăng nhập:
Mật khẩu:

Đổi mật khẩu

Mật khẩu cũ:
Mật khẩu mới:
Nhập lại mật khẩu mới: