(GMT+7)

Chi tiết câu hỏi

Câu hỏi: Hồ sơ bị trễ hẹn
Người hỏi : Quang Minh     Số điện thoại: 0903688147     Email:      Địa chỉ:
Ngày hỏi: 17/12/2019 - 15 Giờ 57 phút     Ngày chuyển: 20/12/2019 - 17 Giờ 33 phút

Nội dung câu hỏi:

Xin chào, tôi có hồ sơ chuyển quyền sử dụng đất tại xã Trà Vong (tôi là người nhận chuyển nhượng). Theo giấy biên nhận hẹn trả kết quả là ngày 06/12/2019, tại Văn phòng bộ phận một cửa ở UBND huyện Tân Biên. Tôi có đăng ký sử dụng dịch vụ giao nhận bưu chính, và đã đóng các khoản thuế phí đầy đủ, nhưng đến nay hồ sơ của tôi vẫn không thấy trả (trên cổng dịch vụ công có thông báo là đã xong vào ngày 02/12/2019 và thông tin cho tôi liên hệ bộ phận trả hồ sơ để nhận). Nhưng đến nay 17/12/2019 vẫn không có, và tôi có gọi theo số điện thoại của bộ phận trả hồ sơ nhưng không có ai nghe máy. Nên bây giờ tôi không biết hồ sơ của tôi có vướng mắc gì hay không mà không có tin tức gì. Tôi mong được giải đáp. Xin cám ơn.


Trả lời câu hỏi
Đơn vị trả lời: UBND huyện Tân Biên     
Thời gian trả lời: 24/12/2019 - 11 Giờ 13 phút
Đánh giá câu trả lời:     1 lượt đánh giá

Nội dung câu trả lời:

Cám ơn quý ông bà đã gửi câu hỏi, phản ánh. UBND huyện Tân Biên xin gửi kèm file xin lỗi và trả lời phản ánh của quý ông, bà như sau.

Trân trọng!


Đính kèmFile đính kèm

Lịch sử chỉnh sửa

Chuyển câu hỏi:

 Đơn vị tiếp nhận:



 Ghi chú:

Thông tin câu hỏi:

 Tiêu đề câu hỏi: Hồ sơ bị trễ hẹn
 Nội dung câu hỏi:

Xin chào, tôi có hồ sơ chuyển quyền sử dụng đất tại xã Trà Vong (tôi là người nhận chuyển nhượng). Theo giấy biên nhận hẹn trả kết quả là ngày 06/12/2019, tại Văn phòng bộ phận một cửa ở UBND huyện Tân Biên. Tôi có đăng ký sử dụng dịch vụ giao nhận bưu chính, và đã đóng các khoản thuế phí đầy đủ, nhưng đến nay hồ sơ của tôi vẫn không thấy trả (trên cổng dịch vụ công có thông báo là đã xong vào ngày 02/12/2019 và thông tin cho tôi liên hệ bộ phận trả hồ sơ để nhận). Nhưng đến nay 17/12/2019 vẫn không có, và tôi có gọi theo số điện thoại của bộ phận trả hồ sơ nhưng không có ai nghe máy. Nên bây giờ tôi không biết hồ sơ của tôi có vướng mắc gì hay không mà không có tin tức gì. Tôi mong được giải đáp. Xin cám ơn.

 Lý do từ chối:

Trả lời câu hỏi

Nội dung câu hỏi:

Xin chào, tôi có hồ sơ chuyển quyền sử dụng đất tại xã Trà Vong (tôi là người nhận chuyển nhượng). Theo giấy biên nhận hẹn trả kết quả là ngày 06/12/2019, tại Văn phòng bộ phận một cửa ở UBND huyện Tân Biên. Tôi có đăng ký sử dụng dịch vụ giao nhận bưu chính, và đã đóng các khoản thuế phí đầy đủ, nhưng đến nay hồ sơ của tôi vẫn không thấy trả (trên cổng dịch vụ công có thông báo là đã xong vào ngày 02/12/2019 và thông tin cho tôi liên hệ bộ phận trả hồ sơ để nhận). Nhưng đến nay 17/12/2019 vẫn không có, và tôi có gọi theo số điện thoại của bộ phận trả hồ sơ nhưng không có ai nghe máy. Nên bây giờ tôi không biết hồ sơ của tôi có vướng mắc gì hay không mà không có tin tức gì. Tôi mong được giải đáp. Xin cám ơn.

Nội dung trả lời:
File đính kèm:

Chuyển trả câu hỏi

Lý do chuyển trả:

Đăng nhập

Tên đăng nhập:
Mật khẩu:

Đổi mật khẩu

Mật khẩu cũ:
Mật khẩu mới:
Nhập lại mật khẩu mới: