(GMT+7)

Chi tiết câu hỏi

Câu hỏi: Gửi UBND Thành Phố Tây Ninh:
Người hỏi : Trần Phương Nam     Số điện thoại: 0908557759     Email: phuongnamphuongvy@gmail.com     Địa chỉ: 107, Lộ chánh Môn A, khu phố 3, phường 4, Tp Tây Ninh.
Ngày hỏi: 03/11/2019 - 10 Giờ 47 phút     Ngày chuyển: 04/11/2019 - 07 Giờ 58 phút

Nội dung câu hỏi:
Mô tả: 
 
II/ Nội dung làm việc:(trích từ Biên Bản, theo file đính kèm).
 
   " Ý kiến của ông Phạm Văn Kiện:
 
     Qua đo đạc cấm ranh đất giữa gia đình tôi và gia đình ông Nam. Tôi không đồng ý. Đồng thời tôi sẽ thuê đơn vị đo  đạc để xác minh lại diện tích đất của tôi."
 
Qua trên, thời gian đã lâu chưa có thông tin đo đạc lại từ phía hộ ông Phạm Văn Kiện phản hồi. Tôi có đất nhưng xuống không được gần 10 năm, do bị làm hẹp lối đi xuống đất nhà. Nhờ các cơ quan có thẩm quyền hướng dẫn giải quyết cho tôi có lối đi thực tế của mình. Xin cảm ơn.

Đính kèmFile đính kèm
Trả lời câu hỏi
Đơn vị trả lời: UBND Thành Phố Tây Ninh     
Thời gian trả lời: 04/11/2019 - 15 Giờ 44 phút
Đánh giá câu trả lời:     0 lượt đánh giá

Nội dung câu trả lời:

UBND Thành phố thông tin đến ông như sau:

Vụ việc đã được UBND phường IV xử lý hòa giải tranh chấp vào ngày 03/4/2019, và đã có biên bản giữa hai bên. Nếu Ông Nam không chấp nhận kết quả theo biên bản đã ký có thể tiến hành khiếu kiện theo quy định của pháp luật.

Xin cảm ơn.


Lịch sử chỉnh sửa

Chuyển câu hỏi:

 Đơn vị tiếp nhận:



 Ghi chú:

Thông tin câu hỏi:

 Tiêu đề câu hỏi: Gửi UBND Thành Phố Tây Ninh:
 Nội dung câu hỏi:
Mô tả: 
 
II/ Nội dung làm việc:(trích từ Biên Bản, theo file đính kèm).
 
   " Ý kiến của ông Phạm Văn Kiện:
 
     Qua đo đạc cấm ranh đất giữa gia đình tôi và gia đình ông Nam. Tôi không đồng ý. Đồng thời tôi sẽ thuê đơn vị đo  đạc để xác minh lại diện tích đất của tôi."
 
Qua trên, thời gian đã lâu chưa có thông tin đo đạc lại từ phía hộ ông Phạm Văn Kiện phản hồi. Tôi có đất nhưng xuống không được gần 10 năm, do bị làm hẹp lối đi xuống đất nhà. Nhờ các cơ quan có thẩm quyền hướng dẫn giải quyết cho tôi có lối đi thực tế của mình. Xin cảm ơn.
 Lý do từ chối:

Trả lời câu hỏi

Nội dung câu hỏi:
Mô tả: 
 
II/ Nội dung làm việc:(trích từ Biên Bản, theo file đính kèm).
 
   " Ý kiến của ông Phạm Văn Kiện:
 
     Qua đo đạc cấm ranh đất giữa gia đình tôi và gia đình ông Nam. Tôi không đồng ý. Đồng thời tôi sẽ thuê đơn vị đo  đạc để xác minh lại diện tích đất của tôi."
 
Qua trên, thời gian đã lâu chưa có thông tin đo đạc lại từ phía hộ ông Phạm Văn Kiện phản hồi. Tôi có đất nhưng xuống không được gần 10 năm, do bị làm hẹp lối đi xuống đất nhà. Nhờ các cơ quan có thẩm quyền hướng dẫn giải quyết cho tôi có lối đi thực tế của mình. Xin cảm ơn.
Nội dung trả lời:
File đính kèm:

Chuyển trả câu hỏi

Lý do chuyển trả:

Đăng nhập

Tên đăng nhập:
Mật khẩu:

Đổi mật khẩu

Mật khẩu cũ:
Mật khẩu mới:
Nhập lại mật khẩu mới: