(GMT+7)

Chi tiết câu hỏi

Câu hỏi: Tuyển Dụng Công Chức Chuyên Ngành Việt Nam học ( Văn hóa - Du lịch)
Người hỏi : Phạm Tuấn Anh     Số điện thoại: 01695559386     Email: hailong_vhdl@yahoo.com.vn     Địa chỉ: 54/5B - KP4 - Thị Trấn Hòa Thành - Tây Ninh
Ngày hỏi: 23/08/2013 - 18 Giờ 41 phút     Ngày chuyển: 26/08/2013 - 07 Giờ 23 phút
Nội dung câu hỏi:

Kính Chào Quí cô chú.

Em tốt nghiệp ngành Việt Nam học ( Văn hóa - Du lịch ). em xin hỏi năm 2013 và 2014, tỉnh ta  có còn cần nhân lực ngành này nữa ko ạ . Em phải liên hệ ở đâu ?

Xin Cám ơn>

 


Trả lời câu hỏi
Đơn vị trả lời: Sở Lao động, Thương binh và Xã hội     
Thời gian trả lời: 05/09/2013 - 10 Giờ 06 phút
Đánh giá câu trả lời:     0 lượt đánh giá
Nội dung câu trả lời:

Chào anh (chị)

Anh chị muốn tìm việc làm phù hợp với ngành học và chuyên môn của minh, anh chị có thể liên hệ Trung tâm Giới thiệu việc làm Tây Ninh

Đc:Đường CMT8, Khu Phố Hiệp Nghĩa, Phường Hiệp Ninh, Thị Xã Tây Ninh, Tỉnh Tây Ninh.

Sđt:0663 822 621

để có được thông tin chi tiết

Hoặc anh chị có thể tham khảo thông tin về tuyển dụng việc làm  tại trang Web của Trung tâm Giới thiệt việc làm Tây Ninh:

http://vieclamtayninh.vn/

Trân trọng./.


Lịch sử chỉnh sửa

Chuyển câu hỏi:

 Đơn vị tiếp nhận:



 Ghi chú:

Thông tin câu hỏi:

 Tiêu đề câu hỏi: Tuyển Dụng Công Chức Chuyên Ngành Việt Nam học ( Văn hóa - Du lịch)
 Nội dung câu hỏi:

Kính Chào Quí cô chú.

Em tốt nghiệp ngành Việt Nam học ( Văn hóa - Du lịch ). em xin hỏi năm 2013 và 2014, tỉnh ta  có còn cần nhân lực ngành này nữa ko ạ . Em phải liên hệ ở đâu ?

Xin Cám ơn>

 

 Lý do từ chối:

Trả lời câu hỏi

Nội dung câu hỏi:

Kính Chào Quí cô chú.

Em tốt nghiệp ngành Việt Nam học ( Văn hóa - Du lịch ). em xin hỏi năm 2013 và 2014, tỉnh ta  có còn cần nhân lực ngành này nữa ko ạ . Em phải liên hệ ở đâu ?

Xin Cám ơn>

 

Nội dung trả lời:
File đính kèm:

Chuyển trả câu hỏi

Lý do chuyển trả:

Đăng nhập

Tên đăng nhập:
Mật khẩu:

Đổi mật khẩu

Mật khẩu cũ:
Mật khẩu mới:
Nhập lại mật khẩu mới: