(GMT+7)

Chi tiết câu hỏi

Câu hỏi: Trung tâm GDTX Bến Cầu ở đâu?
Người hỏi : Nguyễn Hoài Bảo     Số điện thoại:      Email:      Địa chỉ: Lợi Thuận - Bến Cầu
Ngày hỏi: 16/08/2019 - 18 Giờ 28 phút     Ngày chuyển: 19/08/2019 - 08 Giờ 13 phút

Nội dung câu hỏi:

Em nghe trên đài phát thanh của huyện Bến Cầu có thông báo về việc tuyển sinh lớp 10, lớp 11. Nhưng khi em đến Trung tâm GDTX Bến Cầu thì thấy toàn công trình đang thi công, ngoài cổng có để bảng là trung tâm GDNN - GDTX Bến Cầu. Em có hỏi mấy anh thợ hồ thì được chỉ đi vào phía trong, nhưng ở trong lại để bảng công trình của trường Tiểu học Lợi Thuận B, phía sau nữa là Trung tâm học tập cộng đồng, cho em hỏi vậy trung tâm GDTX Bến Cầu nằm ở đâu? Có còn tuyển sinh hay không? Em bị rớt lớp 11 ở trường THPT Nguyễn Huệ, em có được đăng ký thi lại bên Trung tâm GDTX để được học lớp 12 hay không?


Trả lời câu hỏi
Đơn vị trả lời: UBND huyện Bến Cầu     
Thời gian trả lời: 22/08/2019 - 10 Giờ 10 phút
Đánh giá câu trả lời:     0 lượt đánh giá

Nội dung câu trả lời:

          Trung tâm GDNN-GDTX Bến Cầu xin báo cáo, trả lời ý kiến của nhân dân như sau:

          Trung tâm GDNN-GDTX Bến Cầu vẫn còn hoạt động (dãy giữa) trong khuôn viên đang xây dựng và vẫn còn tuyển sinh như kế hoạch. Liên hệ thầy Xuân theo số điện thoại 0907753788 để được tư vấn.

          Vài lời cùng em, chúc em sức khỏe.


Lịch sử chỉnh sửa

Chuyển câu hỏi:

 Đơn vị tiếp nhận:



 Ghi chú:

Thông tin câu hỏi:

 Tiêu đề câu hỏi: Trung tâm GDTX Bến Cầu ở đâu?
 Nội dung câu hỏi:

Em nghe trên đài phát thanh của huyện Bến Cầu có thông báo về việc tuyển sinh lớp 10, lớp 11. Nhưng khi em đến Trung tâm GDTX Bến Cầu thì thấy toàn công trình đang thi công, ngoài cổng có để bảng là trung tâm GDNN - GDTX Bến Cầu. Em có hỏi mấy anh thợ hồ thì được chỉ đi vào phía trong, nhưng ở trong lại để bảng công trình của trường Tiểu học Lợi Thuận B, phía sau nữa là Trung tâm học tập cộng đồng, cho em hỏi vậy trung tâm GDTX Bến Cầu nằm ở đâu? Có còn tuyển sinh hay không? Em bị rớt lớp 11 ở trường THPT Nguyễn Huệ, em có được đăng ký thi lại bên Trung tâm GDTX để được học lớp 12 hay không?

 Lý do từ chối:

Trả lời câu hỏi

Nội dung câu hỏi:

Em nghe trên đài phát thanh của huyện Bến Cầu có thông báo về việc tuyển sinh lớp 10, lớp 11. Nhưng khi em đến Trung tâm GDTX Bến Cầu thì thấy toàn công trình đang thi công, ngoài cổng có để bảng là trung tâm GDNN - GDTX Bến Cầu. Em có hỏi mấy anh thợ hồ thì được chỉ đi vào phía trong, nhưng ở trong lại để bảng công trình của trường Tiểu học Lợi Thuận B, phía sau nữa là Trung tâm học tập cộng đồng, cho em hỏi vậy trung tâm GDTX Bến Cầu nằm ở đâu? Có còn tuyển sinh hay không? Em bị rớt lớp 11 ở trường THPT Nguyễn Huệ, em có được đăng ký thi lại bên Trung tâm GDTX để được học lớp 12 hay không?

Nội dung trả lời:
File đính kèm:

Chuyển trả câu hỏi

Lý do chuyển trả:

Đăng nhập

Tên đăng nhập:
Mật khẩu:

Đổi mật khẩu

Mật khẩu cũ:
Mật khẩu mới:
Nhập lại mật khẩu mới: