(GMT+7)

Chi tiết câu hỏi

Câu hỏi: Việc nâng bậc lương trước thời hạn
Người hỏi : Cá nhân     Số điện thoại: 0915665257     Email: huyen8995@yahoo.com.vn     Địa chỉ: Thành phố Tây Ninh
Ngày hỏi: 20/03/2014 - 19 Giờ 47 phút     Ngày chuyển: 21/03/2014 - 07 Giờ 37 phút

Nội dung câu hỏi:

Anh, chị cho em được hỏi vấn đề như sau: Em thi đậu thạc sĩ lúc còn là sinh viên tạo nguồn năm 2011, hiện nay em đã là công chức được 2 năm và vừa nhận bằng thạc sĩ. Vậy em có được hỗ trợ gì không, ngoài việc hỗ trợ vậy em có được nâng bậc lương trước thời hạn hay không. Hiện em đang hưởng bậc 1, hệ số 2.34. Em đã nghiên cứu nhiều văn bản nhưng chưa nắm được. mong anh, chị giải đáp thắc mắc để em được rõ. Cám ơn anh, chị nhiều.

Trân trọng !


Trả lời câu hỏi
Đơn vị trả lời: Sở Nội vụ     
Thời gian trả lời: 21/03/2014 - 07 Giờ 47 phút
Đánh giá câu trả lời:     1 lượt đánh giá

Nội dung câu trả lời:

Trường hợp của em nói chưa rõ là đơn vị nơi em làm có văn bản cử em đi học thạc sĩ hay không ? hồ sơ đã hoàn chỉnh chưa....v.v.... vì vậy em nên liên hệ trực tiếp Phòng Đào tạo bồi dưỡng Sở Nội vụ (066.3839968) để nắm thông tin một cách chính xác . Còn nâng lương trước thời hạn em nên trao đổi trực tiếp với hội đồng thi đua khen thưởng nơi em làm để nắm thông tin về thi đua khen thưởng em nha.

Trân Trọng ./.

Mọi thắc mắc xin liên hệ Phòng Đào tạo bồi dưỡng (066.3839968)


Lịch sử chỉnh sửa

Chuyển câu hỏi:

 Đơn vị tiếp nhận:



 Ghi chú:

Thông tin câu hỏi:

 Tiêu đề câu hỏi: Việc nâng bậc lương trước thời hạn
 Nội dung câu hỏi:

Anh, chị cho em được hỏi vấn đề như sau: Em thi đậu thạc sĩ lúc còn là sinh viên tạo nguồn năm 2011, hiện nay em đã là công chức được 2 năm và vừa nhận bằng thạc sĩ. Vậy em có được hỗ trợ gì không, ngoài việc hỗ trợ vậy em có được nâng bậc lương trước thời hạn hay không. Hiện em đang hưởng bậc 1, hệ số 2.34. Em đã nghiên cứu nhiều văn bản nhưng chưa nắm được. mong anh, chị giải đáp thắc mắc để em được rõ. Cám ơn anh, chị nhiều.

Trân trọng !

 Lý do từ chối:

Trả lời câu hỏi

Nội dung câu hỏi:

Anh, chị cho em được hỏi vấn đề như sau: Em thi đậu thạc sĩ lúc còn là sinh viên tạo nguồn năm 2011, hiện nay em đã là công chức được 2 năm và vừa nhận bằng thạc sĩ. Vậy em có được hỗ trợ gì không, ngoài việc hỗ trợ vậy em có được nâng bậc lương trước thời hạn hay không. Hiện em đang hưởng bậc 1, hệ số 2.34. Em đã nghiên cứu nhiều văn bản nhưng chưa nắm được. mong anh, chị giải đáp thắc mắc để em được rõ. Cám ơn anh, chị nhiều.

Trân trọng !

Nội dung trả lời:
File đính kèm:

Chuyển trả câu hỏi

Lý do chuyển trả:

Đăng nhập

Tên đăng nhập:
Mật khẩu:

Đổi mật khẩu

Mật khẩu cũ:
Mật khẩu mới:
Nhập lại mật khẩu mới: