(GMT+7)

Chi tiết câu hỏi

Câu hỏi: Công chức theo Quyết định thu hút nhân tài có phải thi công chức không?
Người hỏi : Cá nhân     Số điện thoại:      Email:      Địa chỉ:
Ngày hỏi: 04/07/2017 - 14 Giờ 51 phút     Ngày chuyển: 04/07/2017 - 21 Giờ 17 phút
Nội dung câu hỏi:

XIn chào!

Tôi về cơ quan Nhà nước làm được 1 năm theo Quyết định thu hút nhân tài dành cho người có trình độ Thạc sĩ. Nay tôi thấy tỉnh đang có đợt thi công chức, vậy tôi có phải thi công chức không? Tôi cám ơn.


Trả lời câu hỏi
Đơn vị trả lời: Sở Nội vụ     
Thời gian trả lời: 04/07/2017 - 22 Giờ 16 phút
Đánh giá câu trả lời:     0 lượt đánh giá
Nội dung câu trả lời:

Bạn liên hệ trực tiếp bộ phận Tổ chức nơi bạn đang công tác để được giải đáp nội dung thông tin cần hỏi.

Trân Trọng./.


Lịch sử chỉnh sửa

Chuyển câu hỏi:

 Đơn vị tiếp nhận:



 Ghi chú:

Thông tin câu hỏi:

 Tiêu đề câu hỏi: Công chức theo Quyết định thu hút nhân tài có phải thi công chức không?
 Nội dung câu hỏi:

XIn chào!

Tôi về cơ quan Nhà nước làm được 1 năm theo Quyết định thu hút nhân tài dành cho người có trình độ Thạc sĩ. Nay tôi thấy tỉnh đang có đợt thi công chức, vậy tôi có phải thi công chức không? Tôi cám ơn.

 Lý do từ chối:

Trả lời câu hỏi

Nội dung câu hỏi:

XIn chào!

Tôi về cơ quan Nhà nước làm được 1 năm theo Quyết định thu hút nhân tài dành cho người có trình độ Thạc sĩ. Nay tôi thấy tỉnh đang có đợt thi công chức, vậy tôi có phải thi công chức không? Tôi cám ơn.

Nội dung trả lời:
File đính kèm:

Chuyển trả câu hỏi

Lý do chuyển trả:

Đăng nhập

Tên đăng nhập:
Mật khẩu:

Đổi mật khẩu

Mật khẩu cũ:
Mật khẩu mới:
Nhập lại mật khẩu mới: