(GMT+7)

Chi tiết câu hỏi

Câu hỏi: Hỏi về làm đường nông thôn
Người hỏi : Nguyễn Bá Quyết     Số điện thoại: 0909272768     Email: Nbqk123456@gmail.com     Địa chỉ: Tổ 02 - KP3 - Thị Trấn Châu Thành tỉnh Tây Ninh
Ngày hỏi: 23/06/2017 - 08 Giờ 27 phút     Ngày chuyển: 23/06/2017 - 09 Giờ 16 phút

Nội dung câu hỏi:

Chúng tôi là các hộ dân thuộc tổ 02 - KP3 - Thị Trấn Châu Thành tỉnh Tây Ninh: Xin Hỏi  UBND huyện Châu Thành tỉnh Tây Ninh một việc như sau: ở khu dân cư chúng tôi đang sinh sống có một đoạn đường liên thôn (đoạn đường từ hộ nhà bà Long (gần lò heo ông Mười Thắng)  lên đến nhà bà Huỳnh Thị Kim) nhiều năm nay đã bị xuống cấp nghiêm trọng (có hình kèm theo). Dẫn đến việc đi lại của nhân dân gặp nhiều nguy hiểm và khó khăn, đặc biệt là các hộ sống ở đoạn đường này.Trong những ngày mưa thì cả đoạn đường trên đều lún thụt, trơn trượt và mất vệ sinh môi trường; ảnh hưởng rất lớn đến việc đi lại của người dân, đặc biệt là các cháu học sinh (hay bị té ngã khi đi học những ngày mưa); đối với việc đi lại vào ban đêm trên quãng đường này vào những ngày mưa gió cực kỳ khó khăm, nguy hiểm và thường xuyên bị té ngã.   

Vậy chúng tôi xin hỏi UBND huyện Châu Thành tỉnh Tây Ninh đoạn đường này đến bao giời mới được làm, để cho bà con chúng tôi đi lại được thuận tiện.

 

 

 

 

 


Đính kèmFile đính kèm
Trả lời câu hỏi
Đơn vị trả lời: UBND huyện Châu Thành     
Thời gian trả lời: 23/06/2017 - 15 Giờ 15 phút
Đánh giá câu trả lời:     0 lượt đánh giá

Nội dung câu trả lời:

UBND huyện trả lời câu hỏi của quý cử tri như sau:

UBND huyện ghi nhận ý kiến phản ánh của cử tri, đồng thời chỉ đạo UBND thị trấn kiểm tra, khảo sát tuyến đường trên báo cáo về UBND huyện.

Trân trọng


Lịch sử chỉnh sửa

Chuyển câu hỏi:

 Đơn vị tiếp nhận:



 Ghi chú:

Thông tin câu hỏi:

 Tiêu đề câu hỏi: Hỏi về làm đường nông thôn
 Nội dung câu hỏi:

Chúng tôi là các hộ dân thuộc tổ 02 - KP3 - Thị Trấn Châu Thành tỉnh Tây Ninh: Xin Hỏi  UBND huyện Châu Thành tỉnh Tây Ninh một việc như sau: ở khu dân cư chúng tôi đang sinh sống có một đoạn đường liên thôn (đoạn đường từ hộ nhà bà Long (gần lò heo ông Mười Thắng)  lên đến nhà bà Huỳnh Thị Kim) nhiều năm nay đã bị xuống cấp nghiêm trọng (có hình kèm theo). Dẫn đến việc đi lại của nhân dân gặp nhiều nguy hiểm và khó khăn, đặc biệt là các hộ sống ở đoạn đường này.Trong những ngày mưa thì cả đoạn đường trên đều lún thụt, trơn trượt và mất vệ sinh môi trường; ảnh hưởng rất lớn đến việc đi lại của người dân, đặc biệt là các cháu học sinh (hay bị té ngã khi đi học những ngày mưa); đối với việc đi lại vào ban đêm trên quãng đường này vào những ngày mưa gió cực kỳ khó khăm, nguy hiểm và thường xuyên bị té ngã.   

Vậy chúng tôi xin hỏi UBND huyện Châu Thành tỉnh Tây Ninh đoạn đường này đến bao giời mới được làm, để cho bà con chúng tôi đi lại được thuận tiện.

 

 

 

 

 

 Lý do từ chối:

Trả lời câu hỏi

Nội dung câu hỏi:

Chúng tôi là các hộ dân thuộc tổ 02 - KP3 - Thị Trấn Châu Thành tỉnh Tây Ninh: Xin Hỏi  UBND huyện Châu Thành tỉnh Tây Ninh một việc như sau: ở khu dân cư chúng tôi đang sinh sống có một đoạn đường liên thôn (đoạn đường từ hộ nhà bà Long (gần lò heo ông Mười Thắng)  lên đến nhà bà Huỳnh Thị Kim) nhiều năm nay đã bị xuống cấp nghiêm trọng (có hình kèm theo). Dẫn đến việc đi lại của nhân dân gặp nhiều nguy hiểm và khó khăn, đặc biệt là các hộ sống ở đoạn đường này.Trong những ngày mưa thì cả đoạn đường trên đều lún thụt, trơn trượt và mất vệ sinh môi trường; ảnh hưởng rất lớn đến việc đi lại của người dân, đặc biệt là các cháu học sinh (hay bị té ngã khi đi học những ngày mưa); đối với việc đi lại vào ban đêm trên quãng đường này vào những ngày mưa gió cực kỳ khó khăm, nguy hiểm và thường xuyên bị té ngã.   

Vậy chúng tôi xin hỏi UBND huyện Châu Thành tỉnh Tây Ninh đoạn đường này đến bao giời mới được làm, để cho bà con chúng tôi đi lại được thuận tiện.

 

 

 

 

 

Nội dung trả lời:
File đính kèm:

Chuyển trả câu hỏi

Lý do chuyển trả:

Đăng nhập

Tên đăng nhập:
Mật khẩu:

Đổi mật khẩu

Mật khẩu cũ:
Mật khẩu mới:
Nhập lại mật khẩu mới: