(GMT+7)

Chi tiết câu hỏi

Câu hỏi: Xin Thực Tập Tại Sở Tài Nguyên Môi Trường Tây Ninh
Người hỏi : Nguyễn Văn Mẫn     Số điện thoại: 01639090029     Email: nhatkep1993@gmail.com     Địa chỉ: Ấp Bến mương, Xã Thạnh Đức, Huyện Gò Dầu, Tỉnh Tây Ninh
Ngày hỏi: 21/06/2017 - 11 Giờ 23 phút     Ngày chuyển: 21/06/2017 - 16 Giờ 24 phút

Nội dung câu hỏi:

Kính Gửi: UBND TỈNH TÂY NINH

Em tên Nguyễn Văn Mẫn. Hiện là sinh viên năm cuối ngành Quản Lí Môi Trường. 

Em có một số câu hỏi kÍnh mong UBND TỈNH TÂY NINH giải đáp giúp em:

Hiện Sở Tài Nguyên Môi Trường Tỉnh Tây Ninh có nhận sinh viên thực tập không ạ? Hay các Phòng Tài Nguyên Môi Trường trên địa bàn Tỉnh Tây Ninh có nơi nào nhận sinh viên thực tập không?

Em xin cảm ơn! 


Trả lời câu hỏi
Đơn vị trả lời: Sở Tài nguyên và Môi trường     
Thời gian trả lời: 29/06/2017 - 14 Giờ 27 phút
Đánh giá câu trả lời:     0 lượt đánh giá

Nội dung câu trả lời:

Sở Tài nguyên và Môi trường xin được trả lời câu hỏi của bạn như sau: 

Bạn có thể liên hệ trực tiếp đến văn phòng sở TNMT để được hướng dẫn và tạo điều kiện cho Bạn thực tập.

Trân trọng./.


Lịch sử chỉnh sửa

Chuyển câu hỏi:

 Đơn vị tiếp nhận:



 Ghi chú:

Thông tin câu hỏi:

 Tiêu đề câu hỏi: Xin Thực Tập Tại Sở Tài Nguyên Môi Trường Tây Ninh
 Nội dung câu hỏi:

Kính Gửi: UBND TỈNH TÂY NINH

Em tên Nguyễn Văn Mẫn. Hiện là sinh viên năm cuối ngành Quản Lí Môi Trường. 

Em có một số câu hỏi kÍnh mong UBND TỈNH TÂY NINH giải đáp giúp em:

Hiện Sở Tài Nguyên Môi Trường Tỉnh Tây Ninh có nhận sinh viên thực tập không ạ? Hay các Phòng Tài Nguyên Môi Trường trên địa bàn Tỉnh Tây Ninh có nơi nào nhận sinh viên thực tập không?

Em xin cảm ơn! 

 Lý do từ chối:

Trả lời câu hỏi

Nội dung câu hỏi:

Kính Gửi: UBND TỈNH TÂY NINH

Em tên Nguyễn Văn Mẫn. Hiện là sinh viên năm cuối ngành Quản Lí Môi Trường. 

Em có một số câu hỏi kÍnh mong UBND TỈNH TÂY NINH giải đáp giúp em:

Hiện Sở Tài Nguyên Môi Trường Tỉnh Tây Ninh có nhận sinh viên thực tập không ạ? Hay các Phòng Tài Nguyên Môi Trường trên địa bàn Tỉnh Tây Ninh có nơi nào nhận sinh viên thực tập không?

Em xin cảm ơn! 

Nội dung trả lời:
File đính kèm:

Chuyển trả câu hỏi

Lý do chuyển trả:

Đăng nhập

Tên đăng nhập:
Mật khẩu:

Đổi mật khẩu

Mật khẩu cũ:
Mật khẩu mới:
Nhập lại mật khẩu mới: