(GMT+7)

Chi tiết câu hỏi

Câu hỏi: Phản ánh tình trạng quán cà phê T&T
Người hỏi : Tập thể các hộ dân     Số điện thoại:      Email:      Địa chỉ: Xã Hiệp Tân, huyện Hòa Thành, Tây Ninh
Ngày hỏi: 08/03/2017 - 18 Giờ 15 phút     Ngày chuyển: 08/03/2017 - 21 Giờ 30 phút

Nội dung câu hỏi:

Quán cà phê tên T&T số 195 QL 22B, Ấp Hiệp Trường xã Hiệp Tân, Hòa Thành, Tây NInh (dối diện xéo quán bò tơ Năm Sánh) Đây là quán cà phê " chòi" trá hình thường xuyên kích dục cho khách ban đêm khoảng 19 đến 21 giờ tối, hoặc mốc nối với khách bán dâm khi khách uống cà phê có nhu cầu. Quán  thường xuyên tổ chức ăn nhậu la lối, ca hát bằng dàn loa công suất cực lớn từ khoảng 14h đến 21 giờ. Nhà Chúng tôi có người già và trẻ con nên mỗi lần họ tổ chức ăn nhậu như vậy thì người già thở không nổi, trẻ con không thể học bài được....ngày nào không ca hát thì tụ tập nhậu rồi gây lộn om sòm cả xóm.  Khoảng trước tết Nguyên đán 2017xuất hiện thêm 2 thanh niên thường xuyên ngủ lại trong quán, theo chúng tôi được biết đây là những tay cờ bạc, không nghể nghiệp, sống vật vờ ngày ăn nhậu tối đi đánh bài...Chúng tôi đã báo UBND xã Hiệp Tân, huyện Hòa Thành nhưng cán bộ xã nói đó là trách nhiệm của ấp, lên gặp cán bộ ấp thì đỗ thừa xã, thiết nghĩ cơ quan chức năng địa phương cứ né tránh như vậy thì chúng tôi biết làm thế nào? Quán này tồn tại khá lâu nhưng không thấy địa phương kiểm tra, chấn chỉnh gì cả, sống ở gần quán cà phê T&T chúng tôi luôn nom nóp lo sợ những thành phần này. Vì vậy mong Cơ quan chức năng tỉnh SỚM chỉ đạo lực lượng địa phương can thiệp trả lại cuộc sống yên bình cho chúng tôi. 

 Thành thật cảm ơn


Trả lời câu hỏi
Đơn vị trả lời: UBND huyện Hòa Thành     
Thời gian trả lời: 22/12/2017 - 12 Giờ 42 phút
Đánh giá câu trả lời:     0 lượt đánh giá

Nội dung câu trả lời:

Nội dung này UBND huyện đã chỉ đạo các cơ quan chức năng kiểm tra, có biện pháp xử lý theo quy định./.


Lịch sử chỉnh sửa

Chuyển câu hỏi:

 Đơn vị tiếp nhận:



 Ghi chú:

Thông tin câu hỏi:

 Tiêu đề câu hỏi: Phản ánh tình trạng quán cà phê T&T
 Nội dung câu hỏi:

Quán cà phê tên T&T số 195 QL 22B, Ấp Hiệp Trường xã Hiệp Tân, Hòa Thành, Tây NInh (dối diện xéo quán bò tơ Năm Sánh) Đây là quán cà phê " chòi" trá hình thường xuyên kích dục cho khách ban đêm khoảng 19 đến 21 giờ tối, hoặc mốc nối với khách bán dâm khi khách uống cà phê có nhu cầu. Quán  thường xuyên tổ chức ăn nhậu la lối, ca hát bằng dàn loa công suất cực lớn từ khoảng 14h đến 21 giờ. Nhà Chúng tôi có người già và trẻ con nên mỗi lần họ tổ chức ăn nhậu như vậy thì người già thở không nổi, trẻ con không thể học bài được....ngày nào không ca hát thì tụ tập nhậu rồi gây lộn om sòm cả xóm.  Khoảng trước tết Nguyên đán 2017xuất hiện thêm 2 thanh niên thường xuyên ngủ lại trong quán, theo chúng tôi được biết đây là những tay cờ bạc, không nghể nghiệp, sống vật vờ ngày ăn nhậu tối đi đánh bài...Chúng tôi đã báo UBND xã Hiệp Tân, huyện Hòa Thành nhưng cán bộ xã nói đó là trách nhiệm của ấp, lên gặp cán bộ ấp thì đỗ thừa xã, thiết nghĩ cơ quan chức năng địa phương cứ né tránh như vậy thì chúng tôi biết làm thế nào? Quán này tồn tại khá lâu nhưng không thấy địa phương kiểm tra, chấn chỉnh gì cả, sống ở gần quán cà phê T&T chúng tôi luôn nom nóp lo sợ những thành phần này. Vì vậy mong Cơ quan chức năng tỉnh SỚM chỉ đạo lực lượng địa phương can thiệp trả lại cuộc sống yên bình cho chúng tôi. 

 Thành thật cảm ơn

 Lý do từ chối:

Trả lời câu hỏi

Nội dung câu hỏi:

Quán cà phê tên T&T số 195 QL 22B, Ấp Hiệp Trường xã Hiệp Tân, Hòa Thành, Tây NInh (dối diện xéo quán bò tơ Năm Sánh) Đây là quán cà phê " chòi" trá hình thường xuyên kích dục cho khách ban đêm khoảng 19 đến 21 giờ tối, hoặc mốc nối với khách bán dâm khi khách uống cà phê có nhu cầu. Quán  thường xuyên tổ chức ăn nhậu la lối, ca hát bằng dàn loa công suất cực lớn từ khoảng 14h đến 21 giờ. Nhà Chúng tôi có người già và trẻ con nên mỗi lần họ tổ chức ăn nhậu như vậy thì người già thở không nổi, trẻ con không thể học bài được....ngày nào không ca hát thì tụ tập nhậu rồi gây lộn om sòm cả xóm.  Khoảng trước tết Nguyên đán 2017xuất hiện thêm 2 thanh niên thường xuyên ngủ lại trong quán, theo chúng tôi được biết đây là những tay cờ bạc, không nghể nghiệp, sống vật vờ ngày ăn nhậu tối đi đánh bài...Chúng tôi đã báo UBND xã Hiệp Tân, huyện Hòa Thành nhưng cán bộ xã nói đó là trách nhiệm của ấp, lên gặp cán bộ ấp thì đỗ thừa xã, thiết nghĩ cơ quan chức năng địa phương cứ né tránh như vậy thì chúng tôi biết làm thế nào? Quán này tồn tại khá lâu nhưng không thấy địa phương kiểm tra, chấn chỉnh gì cả, sống ở gần quán cà phê T&T chúng tôi luôn nom nóp lo sợ những thành phần này. Vì vậy mong Cơ quan chức năng tỉnh SỚM chỉ đạo lực lượng địa phương can thiệp trả lại cuộc sống yên bình cho chúng tôi. 

 Thành thật cảm ơn

Nội dung trả lời:
File đính kèm:

Chuyển trả câu hỏi

Lý do chuyển trả:

Đăng nhập

Tên đăng nhập:
Mật khẩu:

Đổi mật khẩu

Mật khẩu cũ:
Mật khẩu mới:
Nhập lại mật khẩu mới: