(GMT+7)

Chi tiết câu hỏi

Câu hỏi: Tuyển dụng
Người hỏi : Cá nhân     Số điện thoại: 0901851956     Email: tam2tle@gmail.com     Địa chỉ: Thành Phố Tây Ninh
Ngày hỏi: 07/03/2017 - 09 Giờ 08 phút     Ngày chuyển: 08/03/2017 - 21 Giờ 25 phút

Nội dung câu hỏi:

Kính chào Quý Anh/ Chị.

Em tốt nghiệp đại học chuyên ngành Tiếng Hàn và tốt nghiệp thạc sĩ chuyên ngành Quản trị kinh doanh. Em có thể nộp hồ sơ vào Sở Nội Vụ để được bố trí công việc không?

Nếu được thì em phải liên hệ phòng ban nào? Và những hồ sơ thủ tục cần chuẩn bị như thế nào?

Em xin cảm ơn.

 

Trả lời câu hỏi
Đơn vị trả lời: Sở Nội vụ     
Thời gian trả lời: 09/03/2017 - 13 Giờ 44 phút
Đánh giá câu trả lời:     1 lượt đánh giá

Nội dung câu trả lời:

Em liên hệ trực tiếp Phòng Công chức viên chức (0663839968) hoặc trực tiếp lên Sở Nội vụ tại số 08 Trần Quốc Toản phường 2 Thành phố Tây Ninh để được hướng dẫn và tiếp nhận thông tin .

Trân Trọng./.

 


Lịch sử chỉnh sửa

Chuyển câu hỏi:

 Đơn vị tiếp nhận:



 Ghi chú:

Thông tin câu hỏi:

 Tiêu đề câu hỏi: Tuyển dụng
 Nội dung câu hỏi:

Kính chào Quý Anh/ Chị.

Em tốt nghiệp đại học chuyên ngành Tiếng Hàn và tốt nghiệp thạc sĩ chuyên ngành Quản trị kinh doanh. Em có thể nộp hồ sơ vào Sở Nội Vụ để được bố trí công việc không?

Nếu được thì em phải liên hệ phòng ban nào? Và những hồ sơ thủ tục cần chuẩn bị như thế nào?

Em xin cảm ơn.

 
 Lý do từ chối:

Trả lời câu hỏi

Nội dung câu hỏi:

Kính chào Quý Anh/ Chị.

Em tốt nghiệp đại học chuyên ngành Tiếng Hàn và tốt nghiệp thạc sĩ chuyên ngành Quản trị kinh doanh. Em có thể nộp hồ sơ vào Sở Nội Vụ để được bố trí công việc không?

Nếu được thì em phải liên hệ phòng ban nào? Và những hồ sơ thủ tục cần chuẩn bị như thế nào?

Em xin cảm ơn.

 
Nội dung trả lời:
File đính kèm:

Chuyển trả câu hỏi

Lý do chuyển trả:

Đăng nhập

Tên đăng nhập:
Mật khẩu:

Đổi mật khẩu

Mật khẩu cũ:
Mật khẩu mới:
Nhập lại mật khẩu mới: