(GMT+7)

Chi tiết câu hỏi

Câu hỏi: Tuyển dụng công chức 2014
Người hỏi : Nguyễn Thành Nam     Số điện thoại: 01678382612     Email: jonnynam92@gmail.com     Địa chỉ: Long Thuận - Bến Cầu - Tây Ninh
Ngày hỏi: 03/01/2014 - 10 Giờ 00 phút     Ngày chuyển: 04/01/2014 - 13 Giờ 04 phút

Nội dung câu hỏi:

Kính chào cô chú, anh chị cơ quan!

Cho con hỏi là đầu năm 2014 tỉnh có tổ chức thi tuyển công chức không?  Nếu có thì khi nào vậy?

Con chân Thành cảm ơn!


Trả lời câu hỏi
Đơn vị trả lời: Sở Nội vụ     
Thời gian trả lời: 07/01/2014 - 13 Giờ 56 phút
Đánh giá câu trả lời:     0 lượt đánh giá

Nội dung câu trả lời:

Cảm ơn bạn đặt câu hỏi, hiện tại năm 2014 chưa có kế hoạch thi tuyển công chức , khi nào có kế hoạch sẽ thông báo rộng rải trên báo, đài, website của tỉnh tayninh.gov.vn và website của Sở sonoivu.tayninh.gov.vn bạn theo dõi trên các kênh trên để nắm thông tin chính xác .

Trân Trọng./.

Mọi thắc mắc xin liên hệ trực tiếp Phòng Tổ chức công chức - Sở Nội vụ 066.3822414.


Lịch sử chỉnh sửa

Chuyển câu hỏi:

 Đơn vị tiếp nhận:



 Ghi chú:

Thông tin câu hỏi:

 Tiêu đề câu hỏi: Tuyển dụng công chức 2014
 Nội dung câu hỏi:

Kính chào cô chú, anh chị cơ quan!

Cho con hỏi là đầu năm 2014 tỉnh có tổ chức thi tuyển công chức không?  Nếu có thì khi nào vậy?

Con chân Thành cảm ơn!

 Lý do từ chối:

Trả lời câu hỏi

Nội dung câu hỏi:

Kính chào cô chú, anh chị cơ quan!

Cho con hỏi là đầu năm 2014 tỉnh có tổ chức thi tuyển công chức không?  Nếu có thì khi nào vậy?

Con chân Thành cảm ơn!

Nội dung trả lời:
File đính kèm:

Chuyển trả câu hỏi

Lý do chuyển trả:

Đăng nhập

Tên đăng nhập:
Mật khẩu:

Đổi mật khẩu

Mật khẩu cũ:
Mật khẩu mới:
Nhập lại mật khẩu mới: