(GMT+7)

Chi tiết câu hỏi

Câu hỏi: Di tích lịch sử Trung Ương Cục Miền Nam
Người hỏi : Huỳnh Thị Ngọc Mai     Số điện thoại: 01668197775     Email: ngocjmai.huynh.262@gmail.com     Địa chỉ: Quận 4
Ngày hỏi: 18/01/2016 - 08 Giờ 54 phút     Ngày chuyển: 18/01/2016 - 09 Giờ 54 phút

Nội dung câu hỏi:

Chào mọi người, cho em hỏi: khu di tích lịch sử Trung Ương Cục Miền Nam của mình thời gian nghỉ tết âm lịch và thời gian hoạt động lại ạ? 


Trả lời câu hỏi
Đơn vị trả lời: Sở Văn hóa - Thể thao và Du lịch     (Đã được chỉnh sửa)
Thời gian trả lời: 21/01/2016 - 16 Giờ 01 phút
Đánh giá câu trả lời:     0 lượt đánh giá

Nội dung câu trả lời:

Sở VHTTDL Tây Ninh xin trả lời câu hỏi của bạn như sau:

Khu di tích lịch sử Trung ương Cục Miền Nam sẽ không nghĩ tết âm lịch nên bạn có thể đến tham quan vào dịp tết âm lịch năm  nay 2016.

Mọi thắc măc bạn có thể liên hệ số điện thoại Văn phòng Ban quản lý Các khu Di tích lịch sử Cách mạng Miền Nam 

ĐT: 0663.818.178.

Trân trọng./.


Lịch sử chỉnh sửa

Chuyển câu hỏi:

 Đơn vị tiếp nhận:



 Ghi chú:

Thông tin câu hỏi:

 Tiêu đề câu hỏi: Di tích lịch sử Trung Ương Cục Miền Nam
 Nội dung câu hỏi:

Chào mọi người, cho em hỏi: khu di tích lịch sử Trung Ương Cục Miền Nam của mình thời gian nghỉ tết âm lịch và thời gian hoạt động lại ạ? 

 Lý do từ chối:

Trả lời câu hỏi

Nội dung câu hỏi:

Chào mọi người, cho em hỏi: khu di tích lịch sử Trung Ương Cục Miền Nam của mình thời gian nghỉ tết âm lịch và thời gian hoạt động lại ạ? 

Nội dung trả lời:
File đính kèm:

Chuyển trả câu hỏi

Lý do chuyển trả:

Đăng nhập

Tên đăng nhập:
Mật khẩu:

Đổi mật khẩu

Mật khẩu cũ:
Mật khẩu mới:
Nhập lại mật khẩu mới: