(GMT+7)

Chi tiết câu hỏi

Câu hỏi: Việc làm đường
Người hỏi : Cá nhân     Số điện thoại: 0972XXX934     Email:      Địa chỉ:
Ngày hỏi: 30/03/2024 - 06 Giờ 24 phút     Ngày chuyển: 01/04/2024 - 07 Giờ 42 phút

Nội dung câu hỏi:

Xin cho hỏi đường 76 đường Trần Phú, thị xã Hoà Thành có kế hoạch làm đường nhựa năm 2024 không.


Trả lời câu hỏi
Đơn vị trả lời: UBND thị xã Hòa Thành     
Thời gian trả lời: 01/04/2024 - 11 Giờ 45 phút
Đánh giá câu trả lời:     5 lượt đánh giá

Nội dung câu trả lời:

Chào ông (bà)

Qua câu hỏi của ông (bà) về kế hoạch làm đường số 76 Trần Phú. Đề nghị Ông (bà) liên hệ trực tiếp UBND xã, phường nơi cư trú để cán bộ xã, phường hỗ trợ trả lời cụ thể hơn.

Trân trọng./.


Lịch sử chỉnh sửa

Chuyển câu hỏi:

 Đơn vị tiếp nhận:



 Ghi chú:

Thông tin câu hỏi:

 Tiêu đề câu hỏi: Việc làm đường
 Nội dung câu hỏi:

Xin cho hỏi đường 76 đường Trần Phú, thị xã Hoà Thành có kế hoạch làm đường nhựa năm 2024 không.

 Lý do từ chối:

Trả lời câu hỏi

Nội dung câu hỏi:

Xin cho hỏi đường 76 đường Trần Phú, thị xã Hoà Thành có kế hoạch làm đường nhựa năm 2024 không.

Nội dung trả lời:
File đính kèm:

Chuyển trả câu hỏi

Lý do chuyển trả:

Đăng nhập

Tên đăng nhập:
Mật khẩu:

Đổi mật khẩu

Mật khẩu cũ:
Mật khẩu mới:
Nhập lại mật khẩu mới: