(GMT+7)

Chi tiết câu hỏi

Câu hỏi: Tuyển viên chức 2015
Người hỏi : Lê Thị Hoa     Số điện thoại: 1234041324     Email:      Địa chỉ: Trảng Bàng
Ngày hỏi: 10/08/2015 - 21 Giờ 45 phút     Ngày chuyển: 11/08/2015 - 08 Giờ 57 phút

Nội dung câu hỏi:

Cho em hỏi. sở y tế Tây ninh đã tuyển viên chức trong năm 2015 chưa ?. Và có đợt tuyển nào trong năm này nữa không ạ?


Trả lời câu hỏi
Đơn vị trả lời: Sở Y tế     
Thời gian trả lời: 11/08/2015 - 09 Giờ 29 phút
Đánh giá câu trả lời:     0 lượt đánh giá

Nội dung câu trả lời:

Sở Y tế trả lời:

Đến thời điểm này Sở Y tế chưa có đợt tuyển viên chức ngành Y tế năm 2015. Khi nào có đợt tuyển Sở Y tế thông báo trên các phương tiện truyền thông (Đài Truyền hình Tây Ninh, Báo Tây Ninh ) và Niêm yết tuyển dụng tại Văn phòng Sở Y tế và website của Sở.

Thân chào bạn.


Lịch sử chỉnh sửa

Chuyển câu hỏi:

 Đơn vị tiếp nhận:



 Ghi chú:

Thông tin câu hỏi:

 Tiêu đề câu hỏi: Tuyển viên chức 2015
 Nội dung câu hỏi:

Cho em hỏi. sở y tế Tây ninh đã tuyển viên chức trong năm 2015 chưa ?. Và có đợt tuyển nào trong năm này nữa không ạ?

 Lý do từ chối:

Trả lời câu hỏi

Nội dung câu hỏi:

Cho em hỏi. sở y tế Tây ninh đã tuyển viên chức trong năm 2015 chưa ?. Và có đợt tuyển nào trong năm này nữa không ạ?

Nội dung trả lời:
File đính kèm:

Chuyển trả câu hỏi

Lý do chuyển trả:

Đăng nhập

Tên đăng nhập:
Mật khẩu:

Đổi mật khẩu

Mật khẩu cũ:
Mật khẩu mới:
Nhập lại mật khẩu mới: