(GMT+7)

Chi tiết câu hỏi

Câu hỏi: Đường nông thôn
Người hỏi : Lê Đức Huy     Số điện thoại:      Email: leduchuy520@gmail.com     Địa chỉ: Gia Bình- Trảng Bàng
Ngày hỏi: 21/11/2014 - 10 Giờ 52 phút     Ngày chuyển: 21/11/2014 - 14 Giờ 05 phút

Nội dung câu hỏi:

Xin chào anh chị ?

Anh chị cho e hỏi đoạn đường đắp đỏ ở ngã tư gia bình khi nào được sửa chửa. Hiện tại đường xuống cấp rất trằm trọng nhiều ổ gà ổ voi khiến việc đi lại rất khó khăn va nguy hiểm nhất là khi trời mưa. Vì đoạn đường này rất nhiều phương tiện lưu thông. 

KÍNH MONG ANH CHỊ TRẢ LỜI GIÚP


Trả lời câu hỏi
Đơn vị trả lời: UBND huyện Trảng Bàng     
Thời gian trả lời: 04/12/2014 - 16 Giờ 45 phút
Đánh giá câu trả lời:     0 lượt đánh giá

Nội dung câu trả lời:

UBND huyện đã nhận được kiến nghị này của nhân dân và có ý kiến chỉ đạo UBND xã Gia Bình khảo sát và tiến hành sửa chữa, đảm bảo giao thông cho tuyến đường này trước Tết Nguyên đán

Trân trọng./.


Lịch sử chỉnh sửa

Chuyển câu hỏi:

 Đơn vị tiếp nhận:



 Ghi chú:

Thông tin câu hỏi:

 Tiêu đề câu hỏi: Đường nông thôn
 Nội dung câu hỏi:

Xin chào anh chị ?

Anh chị cho e hỏi đoạn đường đắp đỏ ở ngã tư gia bình khi nào được sửa chửa. Hiện tại đường xuống cấp rất trằm trọng nhiều ổ gà ổ voi khiến việc đi lại rất khó khăn va nguy hiểm nhất là khi trời mưa. Vì đoạn đường này rất nhiều phương tiện lưu thông. 

KÍNH MONG ANH CHỊ TRẢ LỜI GIÚP

 Lý do từ chối:

Trả lời câu hỏi

Nội dung câu hỏi:

Xin chào anh chị ?

Anh chị cho e hỏi đoạn đường đắp đỏ ở ngã tư gia bình khi nào được sửa chửa. Hiện tại đường xuống cấp rất trằm trọng nhiều ổ gà ổ voi khiến việc đi lại rất khó khăn va nguy hiểm nhất là khi trời mưa. Vì đoạn đường này rất nhiều phương tiện lưu thông. 

KÍNH MONG ANH CHỊ TRẢ LỜI GIÚP

Nội dung trả lời:
File đính kèm:

Chuyển trả câu hỏi

Lý do chuyển trả:

Đăng nhập

Tên đăng nhập:
Mật khẩu:

Đổi mật khẩu

Mật khẩu cũ:
Mật khẩu mới:
Nhập lại mật khẩu mới: