(GMT+7)

Chi tiết câu hỏi

Câu hỏi: tuyển dụng công chức năm 2013
Người hỏi : Lê Thiên Hương     Số điện thoại:      Email: thienhuong158@gmail.com     Địa chỉ:
Ngày hỏi: 25/09/2013 - 21 Giờ 29 phút     Ngày chuyển: 26/09/2013 - 14 Giờ 48 phút

Nội dung câu hỏi:

Kính chào cô chú, anh chị cơ quan ! Em muốn dự thi tuyển công chức nhưng hiện tại trường chỉ cấp  giấy chứng nhận hoàn thành khóa học, bảng điểm cuối khóa, đến  đầu tháng 11 mới cấp bằng chính thức. Vậy em có thể nộp tạm giấy chứng nhận này được không?.  Chứng chỉ tin học bằng B có thể thay cho chứng chỉ Tin học Văn phòng không ?Mong sớm nhận được hồi âm của anh/ chị.


Trả lời câu hỏi
Đơn vị trả lời: Sở Nội vụ     
Thời gian trả lời: 30/10/2013 - 15 Giờ 08 phút
Đánh giá câu trả lời:     0 lượt đánh giá

Nội dung câu trả lời:

Cảm ơn bạn đã đặt câu hỏi, Sở Nội vụ đã trình kê hoạch Thi tuyển công chức năm 2013 đang chờ UBND tỉnh phê duyện kế hoạch thi tuyển công chức năm 2013. Khi được phê duyệt kế hoạch Thi tuyển công chức năm 2013 Sở Nội vụ sẽ tổ chức thi tuyển công chức. Nếu đến thời điểm thi tuyển bạn chưa có bằng chính thức bạn vẫn có thể  tham gia thi tuyển với giấy chứng nhận hoàn thành khóa học, nhưng bạn phải làm cam kết từ ngày tham gia thi tuyển đến ngày ra Quyết định công nhận kết quả thi tuyển công chức năm 2013 bạn phải nộp bằng chính thức, nếu không sẽ hủy kết quả thi tuyển của bạn ( Nếu chưa có bằng chính thức).

Chứng chỉ tin học bằng B vẫn xem là chứng chỉ tin học văn phòng bạn nha.

( Mọi thắc mắc bạn có thể liên hệ trực tiếp: Phòng Tổ chức công chức - Sở Nội vụ: 066.3822414)

Trân Trọng./.


Lịch sử chỉnh sửa

Chuyển câu hỏi:

 Đơn vị tiếp nhận:



 Ghi chú:

Thông tin câu hỏi:

 Tiêu đề câu hỏi: tuyển dụng công chức năm 2013
 Nội dung câu hỏi:

Kính chào cô chú, anh chị cơ quan ! Em muốn dự thi tuyển công chức nhưng hiện tại trường chỉ cấp  giấy chứng nhận hoàn thành khóa học, bảng điểm cuối khóa, đến  đầu tháng 11 mới cấp bằng chính thức. Vậy em có thể nộp tạm giấy chứng nhận này được không?.  Chứng chỉ tin học bằng B có thể thay cho chứng chỉ Tin học Văn phòng không ?Mong sớm nhận được hồi âm của anh/ chị.

 Lý do từ chối:

Trả lời câu hỏi

Nội dung câu hỏi:

Kính chào cô chú, anh chị cơ quan ! Em muốn dự thi tuyển công chức nhưng hiện tại trường chỉ cấp  giấy chứng nhận hoàn thành khóa học, bảng điểm cuối khóa, đến  đầu tháng 11 mới cấp bằng chính thức. Vậy em có thể nộp tạm giấy chứng nhận này được không?.  Chứng chỉ tin học bằng B có thể thay cho chứng chỉ Tin học Văn phòng không ?Mong sớm nhận được hồi âm của anh/ chị.

Nội dung trả lời:
File đính kèm:

Chuyển trả câu hỏi

Lý do chuyển trả:

Đăng nhập

Tên đăng nhập:
Mật khẩu:

Đổi mật khẩu

Mật khẩu cũ:
Mật khẩu mới:
Nhập lại mật khẩu mới: