(GMT+7)

Chi tiết câu hỏi

Câu hỏi: Hỏi về 4 chỉ tiêu GV THPT môn Tin học
Người hỏi : Trương Mỹ Kim     Số điện thoại:      Email:      Địa chỉ: TP HCM
Ngày hỏi: 05/09/2014 - 09 Giờ 53 phút     Ngày chuyển: 05/09/2014 - 11 Giờ 30 phút
Nội dung câu hỏi:

Kính chào SGD & ĐT Tây Ninh,

Em thấy năm nay SGD có tuyển 4 giáo viên môn Tin học. SGD cho em hỏi, em tốt nghiệp cử nhân Tin học của trường ĐHSP TP HCM  (ngoài Sư Phạm + em cũng đã có NVSP) và hiện em đã học xong Cao học ngành Công nghệ Thông tin của trường ĐH Khoa học Tự nhiên. Vậy em có thể tham gia thi tuyển công chức đợt này không ạ? Tại em thấy yêu cầu năm nay là tốt nghiệp đại học (không phải là tốt nghiệp đại học TRỞ LÊN). 

Em xin cám ơn,

Kính mến.


Trả lời câu hỏi
Đơn vị trả lời: Sở Giáo dục và Đào tạo     
Thời gian trả lời: 06/09/2014 - 08 Giờ 10 phút
Đánh giá câu trả lời:     0 lượt đánh giá
Nội dung câu trả lời:

Sở Giáo dục và Đào tạo trả lời:

Em đủ điều kiện về văn bằng dự tuyển ngạch GV THPT - Tin học. Em liên hệ Phòng TCCB sở để mua hồ sơ.

Trân trọng./.

ThS. Nguyễn Thanh Việt


Lịch sử chỉnh sửa

Chuyển câu hỏi:

 Đơn vị tiếp nhận:



 Ghi chú:

Thông tin câu hỏi:

 Tiêu đề câu hỏi: Hỏi về 4 chỉ tiêu GV THPT môn Tin học
 Nội dung câu hỏi:

Kính chào SGD & ĐT Tây Ninh,

Em thấy năm nay SGD có tuyển 4 giáo viên môn Tin học. SGD cho em hỏi, em tốt nghiệp cử nhân Tin học của trường ĐHSP TP HCM  (ngoài Sư Phạm + em cũng đã có NVSP) và hiện em đã học xong Cao học ngành Công nghệ Thông tin của trường ĐH Khoa học Tự nhiên. Vậy em có thể tham gia thi tuyển công chức đợt này không ạ? Tại em thấy yêu cầu năm nay là tốt nghiệp đại học (không phải là tốt nghiệp đại học TRỞ LÊN). 

Em xin cám ơn,

Kính mến.

 Lý do từ chối:

Trả lời câu hỏi

Nội dung câu hỏi:

Kính chào SGD & ĐT Tây Ninh,

Em thấy năm nay SGD có tuyển 4 giáo viên môn Tin học. SGD cho em hỏi, em tốt nghiệp cử nhân Tin học của trường ĐHSP TP HCM  (ngoài Sư Phạm + em cũng đã có NVSP) và hiện em đã học xong Cao học ngành Công nghệ Thông tin của trường ĐH Khoa học Tự nhiên. Vậy em có thể tham gia thi tuyển công chức đợt này không ạ? Tại em thấy yêu cầu năm nay là tốt nghiệp đại học (không phải là tốt nghiệp đại học TRỞ LÊN). 

Em xin cám ơn,

Kính mến.

Nội dung trả lời:
File đính kèm:

Chuyển trả câu hỏi

Lý do chuyển trả:

Đăng nhập

Tên đăng nhập:
Mật khẩu:

Đổi mật khẩu

Mật khẩu cũ:
Mật khẩu mới:
Nhập lại mật khẩu mới: