(GMT+7)

Chi tiết câu hỏi

Câu hỏi: Thi tuyển công chức chuyên ngành kế toán
Người hỏi : Ngô Trần Kỳ Nguyên     Số điện thoại:      Email:      Địa chỉ: Hòa Thành - Tây Ninh
Ngày hỏi: 04/09/2014 - 14 Giờ 50 phút     Ngày chuyển: 04/09/2014 - 15 Giờ 31 phút
Nội dung câu hỏi:

Dạ cho em hỏi khi nào có đợt tuyển dụng Công chức Tổng cục Thuế năm 2014 chuyên ngành Kế Toán ở Hòa Thành ạ?

Em xin chân thành cảm ơn!


Trả lời câu hỏi
Đơn vị trả lời: Cục Thuế Tỉnh     
Thời gian trả lời: 05/09/2014 - 14 Giờ 30 phút
Đánh giá câu trả lời:     0 lượt đánh giá
Nội dung câu trả lời:

Xin chào bạn Ngô Trần Kỳ Nguyên / Địa chỉ: Hòa Thành - Tây Ninh

Rất vui khi được tiếp bạn trên chuyên mục "Hỏi đáp trực tuyến" của Cổng TTĐT tỉnh Tây Ninh

Theo câu hỏi của bạn, Cục Thuế trả lời như sau: Năm 2014 đã có đợt nhận hồ sơ thi tuyển công chức, đến thời điểm bạn hỏi, Cục Thuế không còn nhận hồ sơ thi tuyển công chức nữa mà chỉ chờ ngày thi tuyển đối với hồ sơ đã nhận có đủ điều kiện.

Trân trọng chào bạn!


Lịch sử chỉnh sửa

Chuyển câu hỏi:

 Đơn vị tiếp nhận:



 Ghi chú:

Thông tin câu hỏi:

 Tiêu đề câu hỏi: Thi tuyển công chức chuyên ngành kế toán
 Nội dung câu hỏi:

Dạ cho em hỏi khi nào có đợt tuyển dụng Công chức Tổng cục Thuế năm 2014 chuyên ngành Kế Toán ở Hòa Thành ạ?

Em xin chân thành cảm ơn!

 Lý do từ chối:

Trả lời câu hỏi

Nội dung câu hỏi:

Dạ cho em hỏi khi nào có đợt tuyển dụng Công chức Tổng cục Thuế năm 2014 chuyên ngành Kế Toán ở Hòa Thành ạ?

Em xin chân thành cảm ơn!

Nội dung trả lời:
File đính kèm:

Chuyển trả câu hỏi

Lý do chuyển trả:

Đăng nhập

Tên đăng nhập:
Mật khẩu:

Đổi mật khẩu

Mật khẩu cũ:
Mật khẩu mới:
Nhập lại mật khẩu mới: