(GMT+7)

Chi tiết câu hỏi

Câu hỏi: nghĩavụ công an
Người hỏi : Cá Nhân     Số điện thoại: 01692085784     Email: lojtrajtjmvn@yahooo.com.vn     Địa chỉ: hòa thành tây ninh
Ngày hỏi: 09/08/2014 - 06 Giờ 12 phút     Ngày chuyển: 11/08/2014 - 07 Giờ 54 phút

Nội dung câu hỏi:

cho em hỏi.sau khi đi nghĩa vụ công an được 18 tháng .Bên công an có xét lại học bạ để cho mình đi thi không ạ.

Học bạ e thi lại năm 11,e có được đi thi không


Trả lời câu hỏi
Đơn vị trả lời: Công an Tỉnh     
Thời gian trả lời: 18/08/2014 - 09 Giờ 36 phút
Đánh giá câu trả lời:     0 lượt đánh giá

Nội dung câu trả lời:

Trả lời câu hỏi bạn như sau: 

- Không xét học bạ, yêu cầu bạn có bằng tốt nghiệp cấp 3 được đi thi.


Lịch sử chỉnh sửa

Chuyển câu hỏi:

 Đơn vị tiếp nhận:



 Ghi chú:

Thông tin câu hỏi:

 Tiêu đề câu hỏi: nghĩavụ công an
 Nội dung câu hỏi:

cho em hỏi.sau khi đi nghĩa vụ công an được 18 tháng .Bên công an có xét lại học bạ để cho mình đi thi không ạ.

Học bạ e thi lại năm 11,e có được đi thi không

 Lý do từ chối:

Trả lời câu hỏi

Nội dung câu hỏi:

cho em hỏi.sau khi đi nghĩa vụ công an được 18 tháng .Bên công an có xét lại học bạ để cho mình đi thi không ạ.

Học bạ e thi lại năm 11,e có được đi thi không

Nội dung trả lời:
File đính kèm:

Chuyển trả câu hỏi

Lý do chuyển trả:

Đăng nhập

Tên đăng nhập:
Mật khẩu:

Đổi mật khẩu

Mật khẩu cũ:
Mật khẩu mới:
Nhập lại mật khẩu mới: