(GMT+7)

Chi tiết câu hỏi

Câu hỏi: Đất đai
Người hỏi : Trần thị Hạnh     Số điện thoại: 0961173752     Email: null     Địa chỉ: Ấp thạnh hòa xã thanhp đông huyênp tên châu tỉnh tây ninh
Ngày hỏi: 14/04/2021 - 10 Giờ 08 phút     Ngày chuyển: 14/04/2021 - 10 Giờ 21 phút

Nội dung câu hỏi: Dạ cho e hỏi e có miếng đất nằm ở thửa 46 tờ bản đồ số 21 ấp thạnh hòa xã thạnh đông huyện tân châu , đất có đường 2-2 QH : 20m , vậy đường này bao giờ thì làm và có bị lấn vào đất ko
Trả lời câu hỏi
Đơn vị trả lời: Sở Giao thông Vận tải     (Đã được chỉnh sửa)
Thời gian trả lời: 16/04/2021 - 15 Giờ 25 phút
Đánh giá câu trả lời:     2 lượt đánh giá

Nội dung câu trả lời:

Thửa đất 46 tờ bản đồ số 21 ấp Thạnh Hoà, xã Thạnh Đông, huyện Tân Châu và tuyến đường 2-2, do UBND huyện Tân Châu quản lý. Tiếp thu ý kiến bạn đọc, Sở GTVT đã có Văn bản số 458/SGTVT, ngày 16/4/2020, đề nghị UBND huyện Tân Châu, rà soát, kiểm tra có thông tin trả lời bằng văn bản.

 (đính kèm văn bản số 458/SGTVT, ngày 16/4/2021)

Trên đây là thông tin của Sở GTVT chuyển đến bạn đọc biết./.

 

 

KT.GIÁM ĐỐC
PHÓ GIÁM ĐỐC

 ĐÃ KÝ

Đặng Hoàng Chương

 

 


Đính kèmFile đính kèm

Lịch sử chỉnh sửa

Chuyển câu hỏi:

 Đơn vị tiếp nhận:



 Ghi chú:

Thông tin câu hỏi:

 Tiêu đề câu hỏi: Đất đai
 Nội dung câu hỏi: Dạ cho e hỏi e có miếng đất nằm ở thửa 46 tờ bản đồ số 21 ấp thạnh hòa xã thạnh đông huyện tân châu , đất có đường 2-2 QH : 20m , vậy đường này bao giờ thì làm và có bị lấn vào đất ko
 Lý do từ chối:

Trả lời câu hỏi

Nội dung câu hỏi: Dạ cho e hỏi e có miếng đất nằm ở thửa 46 tờ bản đồ số 21 ấp thạnh hòa xã thạnh đông huyện tân châu , đất có đường 2-2 QH : 20m , vậy đường này bao giờ thì làm và có bị lấn vào đất ko
Nội dung trả lời:
File đính kèm:

Chuyển trả câu hỏi

Lý do chuyển trả:

Đăng nhập

Tên đăng nhập:
Mật khẩu:

Đổi mật khẩu

Mật khẩu cũ:
Mật khẩu mới:
Nhập lại mật khẩu mới: